Góp ý Kiến nghị admin về việc thay đổi tên account

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NgayVeMU, 20/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đổi tên nv còn có thể chứ. tôi chơi cũng kha khá game rồi có thấy game nào đổi tên acc đâu. khó áp dụng.....

2. Chắc chắn điều này sẽ ko bao giờ sảy ra, đổi tên nv thì còn đc chứ tên acc sao mà đc chứ :))

3. k bao giờ sảy ra đâu :D

4. Bạn nên tính đến chi phí đổi

5. Tên acc là tên khai sinh cũng là tên chưng minh nhân dân thì đổi làm thao đc,đánh nhau người ta quan tâm tên nhân vật đó là gì chủ nhân của nó là ai chứ ai quan tâm tên ac đó làm gì.Chắc 1 tỷ năm nữa cũng đổi đc tên acc thôi=))

6. Ko hợp lí đâu

7. thích cái kiểu tên acc như gõ cắp chai của bác

8. quá khó luôn
    nói chung là bác bỏ ko làm đc

9. ko bao giờ có chuyện đó, chơi bao nhiêu game, chat chít đủ cái loại như yahoo, ola, vtalk,zalo,facebook... chưa bao giờ có đổi ID cả :D

10. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

điều này nhiều năm là bản chất rồi.

11. Nói chung là đổi tên acc ko có gi là khó đối với Fan cả. Thực ra đối với Fan chỉ cần nửa nốt nhạc. Cái này là điều chắc chắn.
    Tuy nhiên phải nghĩ sâu 1 quan điểm rằng, Fan sẽ không cho đổi tên acc vì vài lý do:
    1. Quyền được tôn trọng đối với tất cả người chơi, game thủ thực sư. - Người đã đặt cái tên acc đó
    2. Việc xóa đi, lập lên những thông tin giống nhau trong thời gian lich sử khác nhau sẽ không tránh khỏi những lỗi kĩ thuật
    3. Quyền cần phải tôn trọng 1 tập thể game và người quản lý tối cao của game. Việc họ tạo ra sân chơi, dẫn dắt và giúp chúng ta có môt sân chơi đúng nghĩa chứ không phải cái máy giải trí cho mọi người điều khiển.
    4. Suy nghĩ của mỗi người là tức thời, giải trí của mỗi người là cảm hứng. Song game cũng cần phải được tôn trọng, cái gi có trước là nền tảng cho cái có sau. Tôn trọng lịch sử đó đồng nghĩ với việc tôn trọng các ID khác đã được lập ra tại các mốc lịch sử khác nhau.
    5. Cái tên của 1 game thu gắn liền với cái ID của game thủ đó. Nó gắn với phẩm chất, với lich sử, với sự tôn trọng hay ghét bỏ. Thì cũng vì đó mà tránh việc người đội lốt sói hay ngược lại băng việc có thể đổi đc tên acc y như đổi đc cả thân phận 1 con người./ Điều này nó cũng chẳng khác gi hack hay nhái nick diễn đàn của các thành viên lâu năm, uy tín .,,,v..v.... để làm những điều không đúng cho cộng đồng game...

12. Vote cho ý kiến của bạn ;))

NgayVeMU thích bài này.
  13. Ý kiến đã được fan tiếp thu và triển khai vào ngày 1/7 nhé.

14. THOẢ MONG ƯỚC RỒI HIHiii Nhưng 1 acc được đổi sdt 1 năm 1 lần thì Mua bán acc ngừng hoạt động à. Em rất tốt cơ mờ anh rất tiếc. :)

NgayVeMU thích bài này.
  15. Bạn ơi
    Mình chỉ nói riêng cho những ai thật sự tâm huyêtd vs acc của mình thôi. Còn con buôn thì họ có thể đặt theo tên thịnh hành và chung chung như tinhyeudep, toilafa,toiyeuem, sontungmtp... Miễn là dễ nhớ và ko mất dạy...hi

tuandatym thích bài này.
  16. Ae cố cày lên 2k lần đi, đc chuyển nv sang tk khác miễn phis=))

17. Chỉ nv trên 2k hay nv nào cũng được nhi?

18. MÀ đổi số điện thoại 1 năm được đổi 1 lần thì con buôn còn làm ăn gì được nữa. hihi

19. rất hay
    up cho bạn 1 phiếu

20. Nói túm lại là thấy thế nào thì ta cũng kệ, Ta chỉ quan tâm tên NV chứ ko quan tâm tên Acc. Vì nhớ hay ko nhớ ta vẫn cứ chơi, vẫn cừ cầy và ré đều mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi