Góp ý Kiến nghị cho mua đồ chợ ảo không cần đăng ký IP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TraiNgoan, 11/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi kiến nghị adm cho mua đồ chợ ảo mà ko cần phải đăng ký bảo vệ acc (IP) như hiện nay, bởi lý do:
    1. Đăng ký ip chỉ phù hợp khi ở nhà ôm pc.
    2. Không phù hợp với những người đi làm và thường online bằng smartphone. (Ví dụ: ở cq không được chơi game, máy ko dc cài game thì tôi thường dùng điện thoại vào forum đọc tin tức và quản lý acc xem có món gì hợp túi tiền thì mua về sài (vì không rủng rỉnh nên nhiều khi phải chờ đợi mãi mới thấy món đồ mình cần) Có những món đồ rất hợp với nhu cầu của mình, gía cả rất hợp lý ... Nhưng chỉ vì cái ip mà ko thể nào mua được. Về đến nhà có ip thì món đồ ấy đã bay lâu rồi.
    Tôi thiết nghĩ có tiền mà ko thể mua dc đồ thì đây là một bất cập. Tôi kiến nghị nên cho mua đồ chợ ảo ko phải đăng ký ip mà chỉ cần nhập mã cấp 2 hoặc mã ưu tiên là dc. Còn vấn đề bán đồ thì vẫn cần phải có ip như quy định là hợp lý.
    Có vài điều góp ý.

PianoKiss thích bài này.
  2. đăng nhập bằng mã ưu tiên vẫn mua được mà bạn

TraiNgoan thích bài này.
  3. Không hợp lý, thế người ta biết pass vào mua lung tung phá bạc của bạn thì sao @_@. Đó là nếu ko khóa Bank, còn khóa thì vẫn phải dùng MUT

GamethuQN thích bài này.
  4. Chắc ko đc bạn ah! như mình đây hay cày rs + sk thuê, nếu ko cần dk ip mà vẫn mua đc trên chợ ảo thì bạn thử nghĩ: tớ rao món cùi hết cỡ với giá hết bạc trong bank của ng thuê, thì lúc đó sẽ ra sao hả bạn! :)

P/s: Bạn có thể mất tí time lấy mã ưu tiên rồi đăng nhập = mã UT rồi mua! :)

TraiNgoan thích bài này.
  5. Oh mygod. Cảm ơn bạn @Boykoi9x và bạn @Conan.ss8 nhé. Bjo mới biết dùng mã UT đăng nhập thì mua dc đồ. Gà quá... Hic

6. Lúc đăg nhập bạn ko thấy ô"Mã ưu tiên" à? ;))

TraiNgoan thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi