Góp ý kiến nghị lên fan ra sự kiện nho nhỏ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nghiahy, 26/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói là nho nhỏ nhưng sẽ là món quà ra phiên bản mới mong ak fan và các bạn chơi MUHN nói riêng và gamethuvn.net nói chung .
    Ra tính năng ép sw4 và tổ chức kiện ăn even ra sw4 full , giống bác fan đã làm với phiên bản SS8 ạ . và ra luôn sự kiện tẩy master skill với phí 1 ngọc = 50sk trong 3 ngày hay ra sự kiện test thử nghiệm 800 vì thấy bên Thần long và Vương Quyền nhiều skill mới quá nếu ko có 2 sự kiện tẩy và tset như em đã yêu cầu và kiến nghị .
    Ae nào muốn dc như trên thì vote cho anh fan thêm động lực và các gamethuvn.net đỡ buồn chán những ngày tranh bãi cày leve master :))

Last edited: 26/3/16
    tekybl thích bài này.
  2. sự kiện kiểu này để zen mất giá à
    đang muốn zen lên giá đây b-)

Bianconeri thích bài này.
  3. chỉ vote ý kiến cho test skill thui.

4. chỉ test thui vẫn chưa thoả mãn dc cơn khát đâu bạn ,phải cho thêm tính năng tẩy master phí 1 ngọc =50sk nữa

5. Vote. Các bạn top skill rất yêu điều này. 700 kill rs là mất vài lit xót lắm chứ.

nghiahy thích bài này.
  6. Đồng ý sự kiện test skill.
    Còn đồ đạc cho chủng tộc mới, anh Fan xem có phương pháp nào để đổi đồ cho chủng này...

nghiahy thích bài này.
  7. Các bạn yên tâm là có nói thế nói nữa thì cũng k đc Fan cho w4 dùng vĩnh viễn đâu và mình cũng thích điều này.

Bianconeri thích bài này.
  8. Ủng hộ. Mong Fan ra event ji hay hay để đỡ nhàm chán

9. Anh Fan nói w4 chỉ để trao giải sự kiện thôi.không cho đổi, quay thì càng không thể rồi.
    Chỉ mong có tẩy master kill như bạn nói thôi

10. ko cần thiết lắm, ra là giá Zen sẽ giảm
    1 dân buôn Zen chia sẻ

Bianconeringhiahy đã thích.
  11. Tẩy masrer kill là hạnh phúc rồi

nghiahy thích bài này.
  12. chỉ yêu cho test 800 skill lần nữa khi ra phên bản mới

nghiahy thích bài này.
  13. tẩy skill với chi phí thấp trong 3 ngày thì sao ảnh hưởng dc tới giá zen đâu cậu ,đây là ý kiến chu.g của ae gamethu mà hii :)

14. Còn 1 tháng nữa thôi đồng ý vs ý kiến của chủ top. Chờ test 800 skill vs tẩy lại master vì mới nên sẽ phải có hướng đi mới mà :)

15. prohd3434

prohd3434 Cư Dân

Xin chào toàn thể AE và Các ACE BQT MU.!
    Mình xin phép có chút ý kiến riêng mình 1 chút rất mong BQT xem sét.!
    Mình chơi game này cũng từ 2003 - 2016.! Thật sự sự thay đổi của BQT làm AE chán quá nhiều, mất đi cái riêng và cái hay và cái đặc trưng của MU.! Mình biết là phải có đổi mới nhưng theo mình nghĩ thì không nên thay đổi quá nhiều dẫn đến sự nhàm chán và so sánh game.!
    Hỏi từ khi cái Ss6,Ss8 ra đời ADM mất đi biết bao nhiêu ACE tâm huyết với MU ?
    Mong BQT xem xét và sửa đổi hợp lý để được lòng 2 bên!

Nói như bạn thì mình nghĩ Việt Nam mình nên đập hết các thứ Cổ đi để phù hơp với Xã Hội.! :))

Last edited by a moderator: 26/3/16
    Bianconeri, I LOVE YOUlovegirltb đã thích.
  16. W4 chưa cho ép mà bác đòi ép sw4 :D
    Nói thế chứ về vấn đề w4 bác Fan đã nói là chỉ có trao trong event nào đó và mình cũng thích điều này .... vì w4 ra thì cái đám w3 sw3 chắc rớt giá thê thảm may ra sw3.5 còn có chỗ đứng .
    Thích cái tẩy skill vì lên ss11 chắc chắn bảng skill sẽ khác với giá tẩy skill hiện tại mà bắt buộc phải tăng lại skill thì đúng là chát :D

17. Chỉ mong đc tẩy skill giá bèo thôi chứ k mong gì hơn :(

18. Chưa rõ điều bạn cần góp ý là gì? Chung chung thế kia thì chẳng đi đến đâu cả

19. chả hiếu nói cài gì . phải nói rõ chứ:D

20. Chắc ý bác là từ hồi ss6 lên ss8 game mu đã có nhiều thay đổi . với những thay đổi này đã khiến cho một bộ phận ko nhỏ là gamer lâu năm của MUHN ko thích nghi được với những thay đổi đó và quyết định nghỉ MU . bản thân mình cũng thấy như thế nên sắp tới MUHN được nâng cấp lên ss11 mong BQT có những thay đổi hợp lý để vừa lòng hai bên giữ được tính chất cổ lâu năm của MUHN .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi