Góp ý Kính gửi anh fan và các mo về đồ bị ăn trộm khi lấy lại đc về thành đồ nhóm 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 25/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không đc đâu bạn ơi như thế mu tghanhf loạn và đồ sẽ thành vô giá trị mất

2. mình thấy 75% giá trị món đồ là hợp cmn lí rồi
    mà sao không treo lên đấu giá làm từ cmn thiện nhỉ :D

3. bác Fan có đủ các biện pháp để bảo vệ acc của bạn . đầy đủ để ko 1 thằng hacker nào lấy dc 1 cái lông chân trong acc. Nhưng mất đồ hoàn toàn do lỗi của người đó . đồ vẫn còn đó và nguyên sức mạnh .nếu bạn chơi game và gắn bó với nó thì có gì là tiếc. Chơi game là giải trí chứ ko phải kinh doanh mà buôn bán với chả giao dịch. (chắc bác ý sẽ nói thế )

4. Nói chung la chủ top đưa ra ý kiên chua thât thuyết phục

5. Đừng cho bọn trộm lấy mữa

6. cuộc sống ai đâu biết trước chữ ngờ :D ai cũng có lần sai xót .mình ngoài đời còn thấy người đi xe SH khóa 2 khóa chữ U 2 khóa đĩa .1 khóa cổ tổng 5 khóa .nó đánh cả oto bê cả xe lên oto :)) .nhìn thấy ko giám nói sợ bị trả thù và ăn chém :)). kẻ chộm đã rình rập thì sao biết đc .hán trong tối mình ngoài sáng :D mình chỉ có ý tốt cho ae thôi chẳng may rơi vào các ae trong đây .nếu có 2 cơ hội đưa ra 1 là về đồ nhóm 4. 1 là mất 50% phí( tiền đó làm từ thiện mà ) để lấy lại đồ thành đồ nhóm 1 giao dịch đc :D ví dụ pedan 10m .hoặc trước mrgiahuy mất bộ thánh vũ 10m mà thành đồ nhóm 4 theo acc thì sao nhỉ :D .hoặc lấy lại đc chỉ mất thêm 5tr .về giá trị vẫn giữ đc 50% thì ae chọn cách nào :)) .mình nghĩ đâu có hại gì cho ae nhỉ :)) mà có lợi đấy chứ.nhóm 4 thì ko có tiền nhóm 1 có tiền .vừa làm phúc cứu giúp người để phúc cho con cháu >:) vừa có tiền .>:) quỹ từ thiện cũng tăng lên .>:) mu hn mình cũng rất hay đi làm từ thiện mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi