Ko thể vào mạng đc mọi người giúp cho

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi leevip, 27/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. image.jpg Sáng nay mình mở máy định vào qlacc mà nó cứ hiện lên hình này mà ko sao vào web đc.

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Bạn xem lại xem cài đặt ngày giờ chuẩn chưa? ngày giờ ở góc bên phải phía dưới nha, giờ có thể sai, nhưng không được sai ngày tháng năm.

leevip thích bài này.
  3. Ngày giờ thì ko đúng bác ah, nếu vì vấn đề này mà ko vào web đc thì bác chỉ e cách chỉnh ngày giờ với

4. thisibuon73

Bạn nháy đúp chuột vào biểu tượng giờ ở góc màn hình, sau đó chọn lại ngày tháng cho hợp.
    Hoặc dơwnload phần mềm này rồi cài:
    http://www.timesynctool.com/NetTimeSetup-314.exe

leevip thích bài này.
  5. Ko đc bác ah, hiện jo e đang on = đt vì pc ko vào web đc. Mu thì vẫn on bt hic

6. thisibuon73

bạn mở trang này trên máy tính đc nha, đừng vào qua google nữa.

leevip thích bài này.
  7. image.jpg Nháy đúp chuột nó ra cái này và ko lướt web đc bác ah

8. thisibuon73

Khó hơn rồi :) máy nhiễm virus bị thay đổi quyền truy cập và sửa chữa, bạn sang máy nào hoặc ở đâu đó, download Teamview về rồi cài, sau đó cho mình ID vs pass để mình làm cho, nếu ko đc thì chỉ còn cài lại win thôi :)

leevip thích bài này.
  9. Máy e cài sẵn cái đó rồi, mai bác rảnh khi nào thì e đưa id & pass bác xử lý giúp e, mà e bác cho e sđt với

10. thisibuon73

Số điện thoại của mình ở dưới chữ ký đó, lúc nào rảnh thì pm cho mình ID vs Pass nha.

leevip thích bài này.
  11. image.jpg image.jpg
    Máy e vào đc rồi a ah nhưng khởi động xong là nó hiện cái này lên có sao ko?

12. thisibuon73

Với cấu hình máy như trên, tốt nhất lên cài lại win 7 hoặc win 10 bản 64bit để tận dụng hết ram.
    Nên cài thêm phần mềm diệt virus vào nữa :)

leevip thích bài này.
  13. e nhớ rồi, tien bác cho e hỏi là nếu cài cái win 7 thì e chơi đc mấy acc Mu, và cài cái diệt vi rut j nó ko ảnh hưởng đến Mu và giá phải chăng

14. thisibuon73

Nên cài lên win 7 hoặc 10 vì máy bạn thuộc dạng đời mới mà cài 1 hệ điều hành quá cũ nát vậy ko bộc lộ được sức mạnh.
    Máy bạn đủ cắm nguyên team.
    PM diệt virus thì bạn nên cài KAV (Kaspersky Antivirus) Giá ~160k

leevip thích bài này.
  15. e cảm ơn bác rât rất nhìu vì đã dành time giúp đỡ e nhé

16. Tiện đây, anh cho em hỏi nên sài bkav hau Kav hả anh??

17. thisibuon73

KAV nhá :) BKAV dễ nổ lắm :D

LinhBaByConBuom đã thích.
  18. bkav dễ nổ là sao hả a??

19. Hu hu bác @thisibuon73 oi kíu e với, e mới cài lại win 7 nhưng mới chơi đc 3acc mà cpu đã >70% mất rồi làm sao để cắm đc nguyên team đây, e đã cho "H & F9" rồi đấy qua tai.jpg

20. cấu hình cũ bạn vẫn chơi 3ac mà, nay lên W7 phải nặng hơn tí chứ, cứ nhiệt độ chíp ổn thì % đó có sao đâu (hình như cấu hình máy bạn 775 thì phải), chiu khó tối ưu tí xem giảm đc phần nào thêm cũng đc.
    bạn lên google.com và seach URL hay hơn thì seach image những từ khoá như "anh quảng, ôm bom, cảm tử, nổ, Nguyễn Tử Quảng,...thật không thể tin đc, thật không thể tin nổi, BKAV phần mềm diệt hệ điều hành....anh quảng với Bphone......, so sánh anh quảng với sờ te van jop.....quảngnổ.exe, lượng người truy cập BKAV hơn facebook.....hơn google.com...Bphone mạnh hơn samsung đẹp hơn Iphone bảo mật hơn blackberry..."

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi