Góp ý Lễ hội arena

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LaBatVi83, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Close sv từ 1-1 đến 3-1 cho ae tập trung ăn tết cùng gia đinh và bạn bè

LaBatVi83 thích bài này.
  2. Quá hay cho một ý kiến
    Mong anh fan cho 1 ngày như vậy để ae nghỉ ngơi
    Ko phải no canh TM

LaBatVi83 thích bài này.
  3. vấn để là có phải ai cung ks dc đâu mà sướng với chả ko
    ko có sum ngon thì lại kêu này kêu nọ

4. vote 1 phiếu cho top :D

LaBatVi83 thích bài này.
  5. Chủ top có ý kiến hay , đây coi như là nhìn lại 1 năm của Muhn

LaBatVi83 thích bài này.
  6. một ngày duy nhất trong năm mà. :D nghỉ ngơi để vui chung ngày lễ lớn của dân tộc
    chú cứ tìm bãi nó phù hợp với khả năng, chắc cũng ko đến nỗi ai thèm đi để ý đến một con soul ttd làm j. đừng đũa mốc chòi mâm son là dc, ko có dk thì nên ở bãi ngoài thành, tìm những ae như mình rồi tạo nên sức mạnh. còn muốn vị trí cao thi trong cái game này ko ai ngăn cấm cậu, có bản lĩnh cứ lên thôi :D ok.

hoahong110 thích bài này.
  7. Soi gương lại mình chưa mà tự nghĩ mình là "mâm son" =))

8. Chuẩn . Dân nghèo hàng ngày vẫn có thể la liếm nhưng giờ chết đói sạch :D

9. bác Fan đóng cửa hẳn 1 hôm cho ae đi chơi tết luôn.. sau tết rồi mở lễ hội là đep

hongocanql thích bài này.
  10. Thế này DK tăng trian quay kiếm 20 25m ks cũng khá đấy :">

11. có 4 5 con sum hàng đi mượn tính nên ks nếu ko có pk này^^

12. thế thì lm giàu cho top chứ ae cùi thì đứng nhìn ak

13. giàu nghèo gì một hôm , ý chủ top muốn AE hoà bình k pk và ai ks được thì ăn quái , chứ bình thường thích train thì bọn tôi đứng train cũng ai làm được gì đâu :D

LaBatVi83 thích bài này.
  14. Chưa đi chưa biết arena

15. mình ko biết bạn kiếm đc bạc triệu j ở game này nhưng khẳng định với bạn trừ dân buôn minh ko biết chứ dân chơi chỉ mất ít hay nhiều thôi.
    ngu dân nên nói ko hiểu tiếng người, bản thân là ttd cứ đòi ngang hàng với acc tôp thì ko là chòi mâm son là j, có ai bắt mày phải chơi ttd, đầu tư 1 mà đòi 10 thì là loại j , ở cái guil BN chắc mỗi mày kiếm đc 3 vạn 9 nghìn ở game chứ ai chả phải bỏ ra , đã là giải trí mà muốn ko mất j thì down game off về mà chơi nhé trẩu =))

16. Chú chuẩn bị rồi mà còn có ý tưởng này. Hay là ngày chú chia tay mu luôn vậy.

17. Chưa đi chưa biết Rena
    Đi rồi mới thấy lê la hết giờ!
    Hic!

18. nói về học thì con zai phải di dạy tiểu học môn thể chất thì chưa đủ tuổi để so nhé thằng ngu học già mồm, DL nào thế con, vẫn đi mút đít thuê mượn acc đc cơ ah =)) cỡ mày liếm đít tao còn *** đáng , thằng ngu học , thôi cố mà đi dạy cho khéo kiếm vài đồng vào đây mà ẳng với các bố, tao chả khoe mẽ *** j nhưng mõm mày phụt ra toàn phân với ***, bỏ ra tí tiền đòi ngồi chỗ vip thì đúng là thằng thiểu năng, cút ra chỗ khác đỡ bẩn topic

19. thế thử hỏi ai dame đc arena ns phải suy nghĩ kỹ chứ.thử hỏi dame 200-300k có ks đc mấy con khủng ko.liệu có bãi nào có thỏ cho mà dame ko.chứ dân buôn chắc gì đã ăn

20. chắc người ta bắt bạn phải dame 2 300k nhỉ. khi nào bỏ thời gian công sức tiền bạc như người ta mà ko dc thế hãy kêu. chắc mấy con khủng kia nó tự nhiên dame dc 2 3m nhỉ. đầu tôm nghĩ xem có j là tự nhiên ko hãy nói người khác nghĩ kĩ nhé.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi