Góp ý Là 1 tín đồ MUHN , Tôi van lạy Fan để như ss8 đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xiên_Xong_Chết, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác Fan chốt câu rồi: k thể quay lại
    Vì vậy giờ bạn có van lạy cũng bó chân rồi ^^

BaBykool1 thích bài này.
  2. ^^ ss11 chẳng hay hơn à thím :3

nguoidep thích bài này.
  3. Ủng hộ về ss8 ai ủng hộ thì vào cho ý kiến nào

VipBunno thích bài này.
  4. Lên hay xuống là do ae mình quyết định thôi, cứ để xem nếu vẫn có lượng ng chơi nhất định thì game vẫn duy trì mà.
    Từ khi lên ssII mình thấy có 1 yếu điểm chết ng mà chưa biết ý định của @fantasymc thế nào?
    Giờ ko còn sp nữa, nên ai cũng ghé 1 ít exp bãi đương nhiên chen chúc nhau thử hỏi 10 con quái chia cho 15 ông thì đến bao giờ mới max.
    Ko biết là mình nhầm hay fan ko để ý, trước có sp thì 1 team 1 bãi, exp là đc. Giờ đông vậy thì là dở
    => 1 là thả thêm nhiều quái nhiều bãi
    2 là tăng 50% exp của quái lên
    3 là bỏ ttd 35% đi thay vào là pt là thêm exp

BossBeMiluCapDomos đã thích.
  5. buibich19

buibich19 Cư Dân

Chac kieu nay giai nghe nhieu cao thu va cac tin do MUHN

6. Để đánh giá thì cần cả 1 quá trình chơi, ít ra cũng phải 1 tuần chơi
    Đây được có hơn ngày mà đã vội vàng đánh giá là chưa chuẩn đâu ^^
    Bạn cứ bình tĩnh

7. chủ tốp nó ngu chịu khổ quen rùi giờ sướng đẹo chịu đc lấy khổ
    thích nghi mới cái sướng và mới đi chưa chi đã sủa ăng nên là sao =))
    đời chủ tốp khéo chỉ thích theo đít con trâu chứ *** thích ngồi nên cái máy cày để cầy ruộng đâu nhỉ ;))

BossBeMilu thích bài này.
  8. ss11 quá hay. nhưng chán mỗi cái sp mg đánh sét *** ks dc rồng còng bị dl ks dc cơ=)). mất sp phât này 1 bãi 15 đứa chia nhau mấy con quái . KN quái thì ko nâng lên TTD chỉ có nước chết

9. mình thì không có ý kiến gì nhiều thích nhất là đang định mua máy mới thì tạm dừng kế hoạch này vì cắm mà F9 với H rồi Ctrl + F8 thì CPU usage về 0 tức là giảm hoạt động của chip rất nhiều, nếu cày rs mà vào cái sự kiện Exp thì chưa đến 1h là max tất nhiên mỗi ngày chỉ có 3 lần được như thế, còn khá nhiều cái mới mẻ tuy nhiên cần thời gian để làm quen và thích nghi dẫn, các bạn cứ bình tĩnh rồi cũng quen hết thôi, ngày trước từ ss6 sang ss8 mình cùng có nhiều bức xúc như các bạn bây giờ nhưng rồi thấy quen la` lại hay ngay game là để vui mà cuộc sống thật ngoài kia mới quan trọng

Em Về Đi thích bài này.
  10. lên s11 cave35 chính thức chết
    các hàng tóp có tập đoàn mg siêu vip h chỉ biết khóc than thôi
    1con suol cùi n cân cả vip k3 trong khi đó mg sum khóc thét
    mà bao đời này mg vs sum là Vo Đối ks rui
    fan cũng k có nhắc nhở j 80-90% ae đều cộng skill max Bão Điên mà bây h thành ra tn :((

11. cái vấn đề quan trọng nhất là lên s11 mg chính thức tuyệt chủng
    ss8 mua đồ mg như vàng tây
    h bán chắc trả ma nào n mua
    thôi lại găm hàng đợi s12 :))

12. MG phép phế thì ta chuyển MG chiến, MG chien chém ngọt phết, đc + lại sk và đồ xuống giá. Thuận lợi quá còn gì?

13. cơ ma
    lúc đầu vào ham hố cộng 1 phát cả tập đoàn cave trian
    xog đến lúc đi ks k dc mới thấy ngu người
    thôi đợi đồ mg giảm giá siêu khủng ta lại đầu tư mg như thời ss4 :))

14. hôm nay mới bắt đầu OL ss11 dc vài tiếng
    Và trên chợ trời tớ đã lập 1top bán acc =))

15. mày câm mồm đi được rùi.Trước ss8 lên thì kêu thế này thế nọ.nào là bỏ game.game sập.đòi về ss6.giờ ss11 mới lên đã lại kêu inh ỏi.lắm chuyện.

16. bán hết đi.thấy bảo bán nghỉ chơi mà có thấy thằng nào nghỉ đâu.

17. em cũng xin lạy anh xin van xin anh chờ em trở về tuổi thơ đi chân k thể lão ta nói

18. Em hỏi xíu! ss11 có nhẫn rô bốt không =))

19. Nhiều thay đổi ko đc báo trc, gây tổn hại cho game thủ. Con mg vip ttd ở ss8 ks tốt, sang ssxI + lại skil vẫn vậy, mà cắm chuột BAS 1 lúc là hết mana là ntn?? Ks cũng *** đc chó gì. Bây h rs lại skill thì lợi cho ai.

20. nhìn cái màn hình game nó cứ long lanh mà lại tối tối nó cứ hoa mắt k chịu đc lên arena nhìn nhiều nhân vật thì lại hoa hơn đúng thật là..vào dc có 1 lúc đứng dậy suýt ngã.. khiếp với cái LG của DK pjo nó lóng lánh kiểu j khó chấp nhận quá.. cầm DK chạy loanh quanh vài vòng đau hết cả mắt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi