Góp ý Là 1 tín đồ MUHN , Tôi van lạy Fan để như ss8 đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xiên_Xong_Chết, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

E cũng mừng quá, cái vaio cùi ngầy xưa cắm 3 acc giật tung chảo đo nhiệt độ toàn 80 mới vãi, ssx cắm 4 acc ngon nhiệt độ máy có 59-60, ngon luôn:D.
    Em đang xem bác nào chán thanh lý đổ ko em hốt :D

2. đã lên ss11 rồi sao xuống được nữa, giờ mong ss12 =))

3. Thế này thì nhưng a e nuôi đàn đẹ tử Mg ttd biết kêu thế nào đây. :)) may mà minhg lại chơi theo phong cách khác.chọn SUOL ttd là cave Devin Tu ngay xưa.giờ chắc ngon rồi.=))

4. Đồng tình với chủ topic chán không thể tả , mu kiểu gì mà thỉnh thoang đang đánh đứng chơi 1 lúc , lai đánh tiếp , chắc do nhân vật mệt quá nghỉ khỏe lại đánh hay sao ấy ,
    chán hơn là xóa NV đi bắt nhập MK2 nhập đúng vẫn chê sai thì bó chân luôn
    quá chán là không cắm được 5 chat , cắm 2 3 hoặc 4 chát thì 1 chát đánh các acc còn lại ngồi chơi , chán hơn nữa là bấm Enter chát phải Enter vài lần ko nhìn là mất công bấm lại . ma tớ thấy MUBV có thế đâu , sao MU HN hài Kinh nhỉ

tuanhd12 thích bài này.
  5. cứ kiểu này chắc sớm muộn MU này ...... em ở nhà trông con hát KaraoOk vui hơn

tuanhd12 thích bài này.
  6. Mình nhận xét thấy game chuyển qua ss11 chán quá có top nhưng hok thể yêu thương đc...mg thì bass hay quẩy rồng đều được thôi... nhưng khổ nỗi mọi khi ngồi máy 12h/1ng còn đc bh ngồi 30p đã thấy đầu quay quay rồi... làm gì cơ khả năng ngồi mà fix nữa... lạy anh fan cho về cấu hình ss8 còn nhân vật lên tn cũng đc...

tuanhd12tekybl đã thích.
  7. Giá mà thời gian có thể quay trỏ lại
    Giá mà anh Fan có thể cho anh em trở lại thời oanh liệt không LOẠNG như bây giờ
    Người người bán acc, người người kêu chán
    Tỉ lệ bỏ phiếu thấy chán ss11 là 2/3
    Ss11 nó giờ hết cái giản đơn của game mặc dù là lên ss11 dame thủ của các chủng tộc có tăng nhưng làm giảm đam mê của bao anh em

tuanhd12 thích bài này.
  8. Ghé chút:
    Anh Fan ơi huhu nhận của em 3 lạy anh cho ss11 trở về ss8 đi. Em buồn lắm

tuanhd12 thích bài này.
  9. quả này bác Fan được game thủ cho lên bàn thờ rồi lậy hơi nhiều, khổ thân mấy con giời ôm đồ với acc. giờ thì sướng

tuanhd12 thích bài này.
  10. Chuyển qua làm kinh tế. Mùa vào 6k bán ra 15k 1 con sói ko gì là ko thể :D
    Thời buổi loạn lạc phải tranh thủ đục nước béo cò chứ =))

Đế Thích ThiênBianconeri đã thích.
  11. nghỉ game đi cho khoẻ người.nhìn như phim hoạt hình8-x

12. Tôi cũng nhớ ss8ss8 vô cùng

13. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

thế thì cần *** gì lấy ý kiến của ae chú.acc mình có con thần mã tử ss8 chưa chuộc sang s11 bí mật nhỏ fan xem thì *** thấy đâu nản vãi.

14. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

bạn nói như ấy đấy.mg chẳng được cái gì k làm cave thì vất mẹ mg đi

15. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

á đù mg các bác rết nhiều poi làm lấy rộng ra ks được sưởi chứ mấy mg ttd thì lấy đâu ra poi mà kis

16. Tại bạn cứ nghĩ "nó là cave - phải là cave" thì nó mới là cave đấy =))

17. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

bác fan nếu mà quan tâm đến ae thì xem hộ em cái acc cái.cả cái acc có con thần mã là tài sản to nhất mà biến mất kiểu này ức chế lắm.hết đăng bài diễn đàn đến nt vào sdt mà bác fan có thêm xem hộ cái acc đâu.

18. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

thế mg đánh nhau với suol đã k đánh được rồi đến dame quái cũg không đánh đc thì để mg làm gì nhỷ.đồng ý là có chế độ tương sinh tương khắc thế mình hỏi bạn mg ở mu này đánh được những con nào nào.mg không như phe làm cave thì chỉ để cày cho vui thôi

19. Bạn luôn "gõ phím" nói MG phế vậy xin hỏi bạn nó phế ở điểm nào ngoại trừ chiêu BAS? Xin thưa với bạn chiêu BAS không phải là tất cả với MG. Bản thân tôi cũng chơi MG chẳng nhẽ tôi không hiểu tình hình? Ai nói soul quẩy rồng "đen" hơn, sở trường hơn MG thì chỉ toàn nói xàm hết. Chiều nay 1 mình tôi ks với 4 soul của G FanAnh cũng bằng quẩy rồng, exp chia đều 50/50. Vậy ai mới là sở trường quẩy rồng ở đây? BAS không ks nổi quẩy rồng nhưng xin thưa nó không phế hoàn toàn, chạy devil, cắm bãi arena,... đều dùng BAS vì nó dame to, clear quái nhanh hơn quẩy rồng. Bạn nên tự mình tìm hiểu kĩ hơn nếu bản thân bạn cũng là người chơi MG, đừng a dua theo người khác kêu than quá nhiều về vấn đề này.

Powerlifter thích bài này.
  20. Fan đã nói 1 đi không thể quay trở về, fan đã không ký duyệt để quay về ios 8 nữa vì jailbreak quá nhiều >:)

tekybl thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi