Góp ý Là 1 tín đồ MUHN , Tôi van lạy Fan để như ss8 đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xiên_Xong_Chết, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuanhd12

tuanhd12 Chiến Binh

suol k khỏe nhưng không như mg.xóa thì cũng chả quan trọng vì bây giờ ae cũng đang nản rồi.cứ xem tỷ lệ phiếu là hiểu thôi.cái này bác fan làm rõ nhất.thay đổi nhưng nhìn nó như game web ấy đâu còn là mu từ 2003 nữa.bạn nói ae chỉ có quyền góp ý thôi thì bạn nói đúng rồi.nhưng vidu bạn là nhà kinh doanh mà không có khách hàng thì bạn kinh doanh với ai.bạn phải thay đổi để theo được phần đa số khách hàng chứ đâu phải theo 1 số ít.những ng còn trụ lại chẳng qua ng ta đầu tư quá nhiều rồi thôi chứ nếu cũg vừa mới chơi thì bạn thông cảm .HÔM NAY LÀ NGÀY THỨ 3 EM NHỚ BÁC FAN XEM LẠI HỘ EM CÁI ACC BỊ MẤT THẦN MÀ KHI LÊN S11 RỒI MÀ MÀ BÁC FAN CÓ VẺ KHÔNG GIÚP RỒI.

lovegirltb thích bài này.
  2. Lên rồi thì không bao giờ xuống đâu bạn. Fal đã nói rồi nhé.

3. đầu ss8 cũng căng như này nhưng lúc ý nói thật là về mọi mặt ae co thể chấp nhân được . nhưng đến ss11 này thì ty muhn trong 9 năm gắn bó ko còn vs nó nữa ...

tuanhd12 thích bài này.
  4. Bản nào lúc thay đổi ae cũng kêu ca. Nhưng thời gian sau lại cũng đâu vào đó. Hihi

5. pt người khác . làm sao để xem máu của đối phương là có bao nhiêu
    trước ấn P là ra team pt . giờ thì làm thế nào AE

6. Công nhận là chán ngán
    Mới hqua onl 1 chút thì lại chán lè
    Và cảm thấy sàm quá
    Hóng lên ss11 để rồi lại cảm thấy như này
    Thôi a fan đưa về ss8 cho lành

hoangductctuanhd12 đã thích.
  7. *** mẹ 3 con suol quẩy rồng sum vào dậm bão đỏ còn không nhìn thấy bão đỏ luôn đen khịt màn hình nhìn tởm vl ra

tuanhd12 thích bài này.
  8. xoá acc kiểu gì vậy chém vcc

tuanhd12Em Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi