Thắc mắc Lại có chút thắc mắc :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tuanlinh95, 7/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thứ 1: Sao bây giờ trong X bán x2 MT chỉ còn 1 ngày ( cái này nhiều ae cầy MT cùng cũng đang thắc mắc) ?
    Thứ 2: Sao các sv cũ vẫn chưa chịu update ss7 mà còn ra thêm cái sv TL làm gì vậy ? Sao Mod không nhìn vào thực trạng sv hiện giờ đâu có đông người chơi quá đâu mà sv thì không thấy thay đổi còn ra thêm sv mới.

nguyenngoc2803 thích bài này.
  2. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Mình mạn phép trả lời cầu thứ 1 cho bạn : Bạn bật shop X , click vào x2MT và kéo xuống sẽ có 1 tháng bạn nhé .
    Còn câu 2 thì đây là việc quản lý SV của BQT . Ai chơi sv mới thì chơi . Còn ai chơi SV cũ thì vẫn cứ chơi . Ko sao cả :D

3. K phải đâu em.x2 mater của anh bây giờ cũng chỉ có 1 ngày thôi k thấy 1 tháng chắc do khắc ip trước bạn anh cũng bị vậy nhưng anh lạ k bị giờ mới bị

4. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

A kéo xuống là đc mà

5. của mình vẫn có 1 tháng mà . Chắc lỗi đấy

6. Ko biết Các Mod có ý đồ gì nhưng với uy tín mà gamethu... hiện có thì đối với các game mu trên thị trường, chúng ta vẫn có một giá trị nhất định. Mu Fpt vừa chấm dứt một thời hoàng kim, ắt hẳn một số lượng lớn người chơi sẽ cần có một nơi uy tín để thực hiện đam mê của họ, vì vậy có thể hơi mạo hiểm vì chưa biết trước được nó diễn ra ntn bởi tùy thuộc vào maketing hay pia cho Mu Than Long mới ra này có đến được với các game thủ để có sự khởi đầu mới hay ko?! Nếu có thể hợp tác với phía Fpt khi chuyển qua sv Thần long được lợi gì cho cả 2 phía và cả cho các thành viên có lòng đam mê hay có sự ưu ái từ bên Fpt khi có acc tâm huyết chuyển qua sv Than Long... Nếu có sự thỏa thuận tốt và chiến dịch pi-a cho sản phẩm mới này thì ko những gamethuvn tiết kiệm được rất nhiều từ nguồn nhân lực và tài nguyên cũng như công sức... Sự thỏa thuận có thể là một món hời hoặc là một món nợ... ! Đó có thể là sự thất bại nhưng mạo hiểm để thành công thì ắt hẳn các mod đã có kế hoạch riêng cho chiến dịch này rồi bạn ah.Đó là suy nghĩ của riêng mình! :D

Last edited: 7/5/14
  7. Đã thử rồi em ơi.anh thuê bùa đâu có ít :)

8. Thật sự theo suy nghĩ của tớ thì sv mới thật sự không cần thiết lấy sv huyền thoại làm ví dụ hay xâu hơn nữa là thiên mệnh đi chả còn đc bn người.
    sv BV mình thì người chơi theo nhận định thì chả đc đông vui gì cứ ra sv mãi thì người chơi ở đâu ra cho vừa đây :(

9. Cái đó thời gian sẽ có câu trả lời bạn ah... :)

10. SV Thần Long ra mắt đó là 1 trải nghiệm hoàn toàn mới của MU online mà. Xem video thấy thích thích, nhiều tính năng hay và nổi bật . Chuyển qua đó chơi hay hơn nhiều KKKK

11. Nỡ nòng nào bỏ sv BV qua sv Thần Long hả đồng chí :D

12. à quên giải đáp thắc mắc giùm chủ TP :D
    1. Không biết ^^!
    2. Trước đây, khi bắt đầu lập SV BV......ae game thủ cũng có câu hỏi như vậy đó bạn.
    => Tất nhiên cái mới bao giờ cũng tiến bộ, cũng hấp dẫn hơn cái cũ. Nhưng có những cái.....tuy cũ nhưng ko bỏ đc ^^!
    Từ từ rồi GT cũng sẽ update thôi, bạn đừng có vội :D

13. Đấy là bắt kịp thời đại mà . Làm sao có thể chơi mãi ở 1 phiên bản mà không Update chứ. Cứ dậm chân tại chỗ thì MU khó mà phát triển ----- theo quan điểm riêng -----

tuanlinh95 thích bài này.
  14. xluffyx nói rất chuẩn thật sự mình không hiểu sao GT để ae chơi ss6 này đã quá lâu rồi mà không thấy nâng cấp ss7 đi
    Hôm nay bọn bạn trong game cũng rủ nhau qua sv mới chúng nó kêu chơi mãi phiên bản ss6 này chán lắm rồi mà cũng không cày top đc. Thật sự rất buồn...... :(

15. :D kkk. Nếu quả thật cái SV Thần Long này nó hút khách dữ vậy thì các Sếp trong BQL lại cho liên SV chứ chả chơi =P~ =P~ =P~ . Bằng không thì cũng phải lên đời SV BV thôi . SV TL mở ra cũng là 1 thí điểm để xem lượng người chơi và ý kiến của đông đảo cư dân lục địa MU.
    Nói đi phải nói lại, giờ mà nâng cấp BV lên chưa chắc đã được nhiều sự chấp thuận của mọi người. Đơn giản là có những người thích cái mới, ngược lại người thích cái cũ. Để mỗi SV có sự khác biệt thì mình lựa chọn SV phù hợp với mình sẽ dễ hơn . Cho hỏi tại sao cậu lại chơi BV ss6.4 mà trong khi ss7 đã có Phục Hưng => Cậu thích ss6.4 này hơn. Nhưng sao lại muốn nâng cấp SV BV lên . Tớ với cậu chơi 1, 2 tháng sao có thể nói chán cái phiên bản này được. SV BV ra 4 năm rồi các cựu game thủ không nói thì thôi. Nếu muốn trải nghiệm mới ta có thể đổi SV mà :D :D :D. Tớ thấy thích cái SV thần long đấy, ta có thể chuyển SV nếu không thích thì về lại BV ^^ cậu cứ lo BV không có người chơi. "MU FPT đóng cửa không có gì HOT thì sao mà kéo được game thủ bên FPT qua . Đợi khi nào bên đó qua gamthuvn thì cậu không có bãi mà đánh ý chứ" . KHÃ KHÃ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi