Góp ý Lại gặp "THÁNH" lừa anh em cẩn thận.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Conan.ss8, 28/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn này nói đúng, đăng ký trên 1 đường truyền thì vào bằng PC hay điện thoại đều đc

2. không tham gia diễn đàn thì mãi mãi chỉ như con gà mù mờ thôi. còn có hoạt động trên diênn đàn chắc sẽ chẳng bị lừa bao giờ

bebeconcoConan.ss8 đã thích.
  3. dùng chung wf thì coi như BVAC rồi.muốn làm gì chẳng đc

4. Các thủ đoạn ngày càng tinh vi.nói chung là ae có của thì hãy tham khao các mục mà Fan đưa ra để bảo vệ tài sản. mình cũng có 1 số ae lúc nào cũng có câu a hoặc e chẳng bao giờ đăng ký BH đồ.vì ngồi máy nhà :)) khuyên mãi chẳng nghe

Conan.ss8 thích bài này.
  5. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Bạn chủ thớt thật ưu ái, được ADM Fan dán chủ đề nên top rồi này..hì
    Tiện đây, trước cũng để cảnh tỉnh nhưng anh em nhẹ dạ mà đề phòng, lấy việc này làm kinh nghiệm cho mình - sau cũng lưu ý các bạn cmt trong chủ đề đúng quy định diễn đàn nhé.

6. Những tốp như này mong adm và mod khen thưởng .chủ tốp đóng góp cũng có ích cho cộng đồng muhn .bản thân mình thì chác chắn ko ai có thể lừa được nhưng mấy ae mới chơi đó là 1 cả bài học sương máu gạo tiền .thay mặt những ai sắp bị lừa mà đọc được bài này cảm ơn chủ tốp nhé

Bảo VyConan.ss8 đã thích.
  7. Nguy hiểm nhỉ tks chủ top đã cảnh báo nhé

Conan.ss8 thích bài này.
  8. Cho acc hay bán acc thì cứ tự tay đổi số song mới kich mã yêu tiên vào số điện thoại đăng ký thì bố chúng nó cũng trả lừa được

9. thanhduong2015

thanhduong2015 Hiệp Sĩ

bài học cho ae game thủ là đây, :)

10. sao vẫn còn lừa đảo nhiều thế nhỉ

11. nó tài lắm

12. MU này chẳng tin ai được cả

13. tin thì cho con cái xác khô thôi.

14. thói quen ngày xưa khó bỏ mà bác . có phải ai ai cũng biết đến diễn đàn đâu .
    có ae đi bộ đội sau 2 - 3 năm mới được chơi lại thì mù tịt thông tin luôn mà

15. thế này chắc chơi dcom cho lành
    chứ sinh viên đi ở trọ thì kiểu gì chả dùng chung mạng vs hàng xóm

16. thế có đồ ngon thì cứ bh vào.bố nó cũng chả lấy được.

17. thằng này là thằng chuyên LD của Fan bảo đấy cậu tôi cũng có fb nó mà hôm bị dính 20k thẻ bạc đen của nó may không bị sao

thomoc thích bài này.
  18. chú đừng để a gặp nhé, a mà gặp là ko có đường về với vợ đâu
    meep6

viplad, Thanh Nghịthomoc đã thích.
  19. Thông thường bọn nó xin acc rác sau đó xi a ưu tiên như trên
    vào quản lý accc >> kiểm tra bank >> nhật ký giao dịch >>> dò pass acc hay giao dịch >> ăn may thỳ được >> kết quả = mất hết đồ acc chung sđt và m đã bị 1 lần nhưng toàn đồ cùi nó éo lấy cái gì chỉ ra đi con thần mã )) và hơn 1k b

Conan.ss8 thích bài này.
  20. manh1993

manh1993 Chiến Binh

ngay hnay ngay lúc này 1 tg bạn của tôi cũng dính trường hợp tương tự như của thớt,nhưng mất luôn acc phụ(acc vk) nhưng cái khó hiểu ở đây là tg lừa đảo là tg fantababy-toàn là thế *** nào.mà kiểm tra đúng là tg toàn thật.k hiểu có phải do mình kiểm tra k kỹ hay là sự thật là nó đi lừa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi