Góp ý Lại gặp "THÁNH" lừa anh em cẩn thận.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Conan.ss8, 28/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả lẽ lạj về đổ sjm dt ak cứ 1ac 1sjm nếu kô thj cho chống đổj số và bảo hjểm dồ trog vòng 30ngày "cứ 5sjm thay nhau đổj ak

2. thế bạn cho 1 vài cái ảnh lên đây làm bằng chứng, hoặc đường link top giao dịch chứ. Nói xuông thế này thì mình cũng vu oan cho a Fan ăn cắp đồ đc nhé !

Rồng Trắng thích bài này.
  3. rất may cho mình là chưa bao giờ gặp những đối tượng như thế này :D

4. Công nhận bọn lừa đảo càng ngày càng tinh vi. Anh em đừng mềm long . Minh rao cái acc mà biết bao thằng hỏi pass để vào . Tốt nhất ghỉ rỏ ở tóp đứa nào mua được thì mua >:D<

Conan.ss8 thích bài này.
  5. nếu sdt đăng ky nhiều acc nhưng mỗi lần chỉ lấy 1 mã ưu tiên của 1 acc 1 thì có bị lừa như này không hả mọi người
    vì mình toàn lấy 1 acc 1 ko biết có an toàn không nữa

6. bây giờ hủy đăng ký mã IP cho nhiều acc là xong mà....:

7. Bạn lấy mã ưu tiên qua SMS thì mã UT chỉ có tác dúng với acc vừa lấy, còn các acc khác ko có tác dụng mặc dù có chung số điện thoại..

manh1993 said:
    ngay hnay ngay lúc này 1 tg bạn của tôi cũng dính trường hợp tương tự như của thớt,nhưng mất luôn acc phụ(acc vk) nhưng cái khó hiểu ở đây là tg lừa đảo là tg fantababy-toàn là thế *** nào.mà kiểm tra đúng là tg toàn thật.k hiểu có phải do mình kiểm tra k kỹ hay là sự thật là nó đi lừa

@manh1993 fantababy là ai hả bạn? trung gian bên box HN là @batsababyy mà! bạn kiểm tra lại đi.
    Tố cáo ng khác phải có bằng chứng bạn ah! @manh1993 bạn gửi link GD với người lừa bạn xem nào.

Last edited: 29/9/15
  8. Ghét nhất mấy con c hó RR toàn lừa đảo

9. các acc có sdt khác nhau thì lấy bằng niềm tin ak ai bảo ông cho cùng 1 số dt

10. của mình cũng thế nak trên điện thoai cung mua đc cả đồ kìa haizz vãi

protrolai9016 thích bài này.
  11. đang có thằng ma acc cùi của mình rs co 89 lan mà nó trả 300 bạc đang sợ nó lừa ae góp ý sợ rồi

12. Chết thật.kiểu này mỗi số đăng kí 1 acc là an toàn nhất
    Mà thế thì bao nhiêu số cho lại
    Tốt nhất ko face cứ qua trung gian thôi a em

KyoLaTao thích bài này.
  13. Muốn kẻ xấu ko lợi dụng được kẽ hở này, bác fan chỉ cần bỏ đi mã ưu tiên dùng chung cho các acc đăng ký cùng sdt là xong thôi mà.

14. đầu tiên là dụ làm nv 3 free

15. lắm chiêu lắm trò.cẩn thận mới dc

16. cho nên ae phải cảnh giác

17. :) càng ngày càng tinh vi :) cứ qua trung gian :) cho lành

18. @thanhnat1 mày vẫn chưa chừa nhỉ. Vẫn là con ch ó ngày đêm đi lừa đảo a e sv nhỉ ? . Lừa ít đồng bạc lẻ để góp tiền mua hòm cho bố mẹ mày à . Thiếu thì để bảo a e quyên góp cho đủ tiền hòm . @Conan.ss8 thằng này là thằng trc bị tôi bóc trần lừa đảo mà , vụ lừa acc bằng mut ấy . Vụ tôi suýt bị lừa bạc đấy

19. 1 phút tin người là tay trắng ra đi. đừng nhìn vào cái lợi trước mắt mà quên đi hiện thực các bác ạ =))

20. Conan có bài viết này đã thức tỉnh 1 số a.e sắp bị lừa đây//// cám ơn nhé...............

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi