Góp ý Lại lag mạng rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangkot, 2/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. làm cả ngày giờ về tí diss 2 lần

2. Khả năng đêm nay ae nghỉ cày cuốc 1 hôn đi chơi bời nhậu nhẹt đi,giữ sk mai nà chiến tiếp

meomeo thích bài này.
  3. chán vãi ra. vừa cam lên thấy 2 ac ngug kết nối 2 ắc đừg im cho quái rìa thần ma

4. chán quá không thấy thông báo gì để anh em biết bố trí thời gian cứ ngồi hóng như chó xem tát ao thế này. ai phụ trách mảng này thông báo để anh chị em biết với

5. :">:">:"> Chưa thấy anh Fan thông báo là bị làm sao

6. cần @fantasymc giải thích chứ ae ở nhà đã vậy ae đi làm thì sao đây

7. chắc máy chủ bị ỐM

8. Từ đêm qua tới giờ đi 4 con thần mã vì cắm 1 lúc 4 acc rồi sếp ơi @fantasymc :(, ko biết sao mà mất auto luôn, chỉ có kẹp chuột phải là vẫn ok nhưng mà số đen 2 con kẹp chuột lại dis luôn ko tự động kết nối.

9. ae đừng chuộc TM với đập life ped nữa nhe ngốn vl an bữa cơm x đi tong 3 con pet

10. cần a @fantasymc 1 lời giải thích cho thoả đáng, chứ giờ ko có thời gian ngồi máy nên cũng ko dám đeo thần mã, cắm chay rất bất tiện, ko biết lúc nào sv mới ổn định trở lại

11. bực mình nhất là @fantasymc ko có 1 cái thông báo cụ thể

12. sáng h đi ải mấy em TM rồi đây @_@

13. AE đêm nay nghỉ nhé :D
    Sự cố này Fan bó chym :P

HeroCarave thích bài này.
  14. cũng vừa dí và tự nhiên em TM vừa full HP biến mất k biết tại sao
    mà khi dí đã tát cửa sổ MU luôn mà em nó vẫn oẳng khuyên ae thời điểm này k nen deo TM

15. @fantasymc bác ơi cho ae đôi ba câu xem tối nay có amy kết nối nữa k để ae còn yên tâm cảm đêm?

lại did nạn VL rồi tắt máy đi ngủ cho khỏe cảm với trà cây

Last edited by a moderator: 3/12/16
  16. vl dis đánh quái ko dc má quái đánh mjnh vẫn mất máu ^^

17. haha người đánh quái ko mất máu nhưng chim DL đánh quái mất máu vl

18. theo tôi thấy thì trò nào cũng có gặp sự cố như hôm nay thì muhn gặp sự cố gì không biết nhưng đề nghị pantasy 1 là khắc phục sự cố đừng để kiểu này vào lúc lại đis như thế khiến cho ae khó chịu và không tin tưởng vào trình độ của những người quản lý games hn tôi thì cũng hiểu ai cũng không thích có sự cố nhưng pan nếu không sửa được ngay thông báo cho ae bảo trỳ đi cho nó dễ chứ cứ để vậy mà những người đứng đầu như pan ko có 1 ý kiến gì là sao

19. sem cái bài này e mới hiểu làm em cứ tải lại game mấy lần cũng ko kết nối dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi