Góp ý lấy mã ưu tiên lấy dc cả acc của ai.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi decormd, 24/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ đang nghi rất nhiều trường hợp tố cáo mất đồ mất bạc mặc dù không đưa mã Ưu tiên cho ai biết là từ do cái Viper nayd mà ra đấy, rất có thể chứ làm sao mà hack ip được

2. Sao lại như vậy dc nhỉ

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

tính hào phóng của các acc SS8 cũng gấp đôi SS4, ai xin gì cũng cho, ai hỏi gì cũng trả lời không ngần ngại.

Luôn phải tìm sự hài hòa giữa thoái mái dễ sử dụng và bảo mật cao, giữa giá tiền và chất lượng, 2 mặt đối lập với nhau.
    Bạn nghĩ 95% memb hài lòng với độ bảo mật 95% so với hay 50% hài lòng với độ bảo mật 99%, lựa chọn cái nào hơn ?
    Bạn mua cái tai nghe trị giá 100 ngàn với khả năng tái tạo 90% chất lượng âm thanh, hay sẵn sàng bỏ ra 10 triệu để mua cái tai thể hiện 99% chất lượng âm thanh ?

decormd thích bài này.
  4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Nghi ngờ là điều tốt, nhưng bạn cần chứng minh được nếu đưa ra kết luận

Long Nguyễnwasesvip đã thích.
  5. Cũng chỉ vì một số anh em không tìm hiểu kỹ nên mới bị lừa... ví dụ như vụ của đ/c @Danboy (tài sản lên đến >100k bạc) vì gửi cho nó mã ưu tiên (cho acc phụ để thằng lừa chứa đồ) nên nó "xơi" sạch acc chính... nếu như người biết thì gửi cho nó cái mã ưu tiên qua SMS thì nó sẽ không làm gì đc vì lấy mã ưu tiên qua SMS CHỈ có tác dụng với chính acc vừa lấy.
    Mình cũng thấy như vậy...nhưng bằng chứng đưa ra quá mơ hồ bạn ah. Tất cả những GD trong game MU này theo cá nhân mình nghĩ ADM nắm rất rõ nếu không muốn nói 100%, nên nếu tố cáo chắc chắn ADM sẽ xem xét và tuỳ trường hợp mà ADM xử lý.

6. Bác Fan đã vào và có câu trả lời. mình cũng k ý kiến j. nhưng nếu khắc phục được tình trạng trên thì cũng sẽ phần nào góp phần vào 1 cộng đồng game tốt hơn :))

7. Không liên quan nhưng a trả lời hợp lý ko thâm như Gangter :)).

8. Nói chung cũng là nguy hiểm. Acc ttd hoặc bth ko sao chứ acc top hàng khủng thì biết tất tên acc rồi. Mà lô đồ hàng khủng thì câu truyện nó khác nhiều lắm.

9. có những cái hơn nhau 1% thôi nhưng ai cũng muốn sở hữu nó.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi