Góp ý LỖi GAME ADmin VÀo XEm XÉt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi viprua2006, 25/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi là chủ Acc Viprua2006 chả la trong acc còn 1 số đồ nhóm 3 mang sang từ 1.0 bây giờ ko cho đc vào hòm đồ ảo ,Như vậy ko thể nâng cấp đc no báo ntn có hinh ảnh minh hoạ đây duong.jpg

Các file đính kèm:

Kích thước:
      278 KB
      Đọc:
      124
  2. Ss8 không cho nâng cấp đồ nữa rồi bạn

Mình còn cả đồ nhóm 3 mang từ 1.0 sang vẫn để hòm đồ ảo còn ko nc đc , dịch vụ bị ngưng rồi

3. thế là ko làm đc gi khác nũa ah .

4. Thành đồ theo acc thôi , chứ ko muabán gd đc :D

5. bh đồ nhóm 3 coi như nhóm 4 . như nhau cả rồi nhé

6. saivado1

saivado1 SuperMan

@hahuncuong : đồ nhóm 3 đang trong hòm đồ ảo bạn vẫn có thể nâng cấp được về đồ nhóm 1.
    Bạn vào hòm đồ ảo/chọn đồ muốn nâng cấp/Chọn lệnh: Nâng cấp đồ nhóm 3 để nâng cấp.
    Miễn sao bạn đủ phúc duyên và zen để nâng cấp.

hahuncuong thích bài này.
  7. nhung k cho dc vào hòm đồ ảo thi nâng cấp sao dc

8. Đây mới là vấn đề cần chú ý! bạn @viprua2006 đã nói ko cho đc vào hòm đồ ảo - có khi nào nó là đồ nhóm 4:))

9. saivado1

saivado1 SuperMan

@QuangManh : Bạn chú ý dòng màu đỏ:

Conan.ss8 thích bài này.
  10. set này cũng tầm 5k bạc, hỏi thử xem Fan có fix lại đc không để còn mua bán, để không vậy phí quá

11. Cái Quần Triệu Hồn (như hình) đó bạn ấy đang sử dụng nên cất vào hòm đồ để cho vào hòm đồ ảo, nhưng ko thể cho vào HÒM ĐỒ ẢO để nâng cấp! vậy xin hỏi anh @saivado1 nó là đồ nhóm mấy? theo tôi nghĩ có thể là đồ nhóm 4 vì tôi cũng có 2 cái GR+13 full ko cho lên HÒM ĐỒ ẢO đc vì nó là đồ nhóm 4.Koko24

12. saivado1

saivado1 SuperMan

@Conan.ss8 : SS8 các đồ đã bảo hiểm (bao gồm cả đồ bị BQT buộc bảo hiểm: đồ nhóm 2, 3, 4) không đưa vào hòm đồ ảo được nữa.

Conan.ss8 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi