Góp ý Lỗi map đào ngọc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duc88, 23/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. duc88

duc88 Tân Thủ

Nếu 1 dw đào ngọc ở map đào ngọc 1 cái, sau đó tele đi chỗ khác, hoặc tele người trong pt đang đào thì bãi đấy sẽ bị khóa cứng, ko làm gì được nữa, ko ai đào thêm dc. @fantasymc xem fix lại kìa.

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  2. ko hiểu lắm :D

3. hiểu chết liền.... chưa gặp TH này bjo ^^

vu thanh an thích bài này.
  4. tìm con dw hay pt ấy pk chết cái là đào đc :)

5. duc88

duc88 Tân Thủ

Giải thích thế này cho dễ hiểu. Bình thường đào ngọc cần đào 1 cái dc 3 ruby, 5 cái liên tục được 75 ruby bãi cam. Giờ chỉ đào 1 cái dc 3 ruby rồi tele ra chỗ khác, vào trong đứng là tất cả ko ai đào dc bãi đấy nữa.

6. Nói chung là đào ngọc dỡ mà lete đi chổ khác là mỏ ngọc bị lỗi không đào đc nữa ?
    Mình có con MG cầm vũ khí 2 tay đeo wing là không đào đc ngọc cơ ms ảo :))

7. duc88

duc88 Tân Thủ

Rf cưỡi quái điểu cũng ko đào được luôn, các class khác ko sao, mỗi rf bị

8. đó là bị khóa bãi cía này bt mà

9. Cái này VQ gọi là khoá bãi nhé. VQ thì trường hợp này xảy ra hằng ngày và cũng vì thế mà cứ đến giờ đào ngọc chửi nhau loạn xạ cả lên đó, tiêu biểu là MTR03 và SatMaVuong :))
    Còn HN thì chả thấy ai khóa vì ngọc rẻ rồi :D

10. Ôi chơi game mới thấy nhiều bạn thật thông minh tìm ra đc lỗ hổng của game :)

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khoá đào bãi đấy thôi mà :)), nói chung bt. Chưa gặp thì bảo lỗi thôi.

12. duc88

duc88 Tân Thủ

Lỗi thì chắc chắn là lỗi rồi, chỉ là người gặp nhiều thì coi đó là bình thường. Vấn đề chỉ ở chỗ @fantasymc có chịu bỏ thời gian ra fix hoặc mặc xác nó hay ko thôi =)) Báo lỗi là chuyện của game thủ, còn fix lỗi là quyền của admin

13. Nếu như thế thì là tính năng ko phải bug =)) mình thích thì mình ko cho ai đào thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi