Góp ý lỗi về thuê đồ víp trên chợ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12luck, 16/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình mình có acc MG, do đồ cùi nên thuê cái KunDun +15 full trên Quản lý acc,
    do không để ý thuê trúng cái có độ bền =12/127, đã text dame ở arena, và các máp, thật sự dame quái không = cái Kun Dun +9 cùi của mình
    mình nghĩ khả năng là do độ bền cái Kun dun 15 thuê đã hết độ bền nên k có tác dụng về Dame, nếu như thế kính mong @fantasymc xem qua thử (đã text nhiều máp nhé)
    P/s mất toi 50 bạc thuê 5 ngày

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  2. Nếu thê thì admin nên cho bất kỳ đồ nào lên Vip đều phải max độ bền nhỉ

Bố Câu Chó12luck đã thích.
  3. hoặc cho sửa cũng được

4. cho sửa thì chết bạn à những ng thuê đồ vip về bị hận thù bị xit sói thì làm sao chỉ có cách là đồ cho thuê phải full độ bện và 1 số điiều kiền cần

5. Chuẩn độ bền của đồ khi bị hỏng sẽ mất td .như mình có cái pedan hồi mana khi giết quái cho ttd khi hỏng ko có td luôn .vấn đề này mong bác fan xem xét

6. - Độ bền của đồ về 0 mới vô tác dụng với món đồ
    - Độ bền từ 01 trở lên, tức là vẫn còn hạn sử dụng, tác dụng của món đồ không thay đổi

7. cũng thấy hợp lý, đồ thuê k sửa được, độ bền vê 0 thì xong, vô tác dụng còn gì

8. không đúng, đồ chuyển sang màu đỏ là tác dụng bị giảm đi rồi, không rõ là giảm bao nhiêu, lần trước mình bị xịt sói chưa về 0 thấy bị giảm phòng thủ, sửa xong lại tăng như ban đầu.

9. Mình đã test với Soul, và độ thủ vẫn không thay đổi khi độ bền của đồ còn 01

10. chủ top đã text thì ắt đã có sự so sánh rồi, chắc bị đỏ là phần nào mất tác dụng

11. cậu đã thử 1 món thuê và không thuê chưa, 1 món thuê là vũ khí độ bền đã giảm, đồ sang màu đỏ chưa?

12. Mình thấy cái này lạ nhỉ . Độ bền đã về 0 đâu mà ko có tác dụng nhỉ . Bạn đã test kĩ chưa . Xem thử xem có cầm đúng tay ko .

13. tẽxt đi text lại rồi mà

14. hơi dị nếu như bảo dame ko bằng cái +9

12luck thích bài này.
  15. ảo nhỉ, lại có chuyện Ful 15 k = ex+9:-?

16. tớ đã text đi text lại ở bãi arena gui nghệ tĩnh cũ, thật sự khi đeo +9 dame lớn hơn cái +15 bị hỏng tầm 50k máu, text mấy lần mà
    P/s vấn đề tớ muốn đề cập đến là VK thuê bị hỏng còn 12 độ bền thôi nhé

bxtrieux5 thích bài này.
  17. có thể lúc cầm gậy ex+9 có búp thì sao, cậu kiểm tra lại xem nào. test 1mình thôi.

18. chẳng lễ mình chơi mấy năm rồi mà khi text lại không biết điều này

19. thế thì lạ thật, lần đầu thấy việc như này.

20. ae tiện đây cho hỏi ngu cái sét quỷ vương khảm đủ sk nhưng độ bền về 0 hết có mình có sửa chữa lại dc không

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi