Góp ý mất muun pet

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 15/9/17.

?

200

1. 200

0 vote(s)
    0.0%
  2. có thể

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin cho e hỏi chút ạ ... chẳng là em quay được quả trứng ném ra được con muun pet nhưng đổi nhân vật lại không còn trên rương đồ chữ Y trong game .. là sao ạ

babyhs1102 thích bài này.
  2. pet muun là pet đi theo TÊN NHÂN VÂT, ĐỔI TÊN LÀ MẤT PET, giờ muốn có pet thì tạo 1 nhân vật khác, có tên như tên ban đầu là nhân vật mới đó có con pet cũ đó.

3. Đây là trường hợp nhân vật bị lỗi muunpet mất chứ k phải người ta đổi tên dòng mất mà bạn trả lời như vậy

tambiet thích bài này.
  4. ducmaisg

ducmaisg Chiến Binh

Vào chỗ chữ Event góc màn hình nhé nó sẽ hiẹn ra trứng mun pet sau đó ném ra đất nhặt pet hoặc sịt ko có gì nhé

zzbaokezzbabyhs1102 đã thích.
  5. đọc lại câu hỏi
    lạc đề oy

6. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Đây là lỗi mất munpet Bạn chủ top ko có kinh nghiệm nên bi mất Pets sau khi ném ra đc
    Nhiêu bài viết về trường hợp kiểu này rồi BQT MU ko khôi phục cho đâu
    Để khắc phục tình trạng này Lần sau có ném ra đc pet thì bạn làm theo các bước sau:

7. ca Này khó

zzbaokezz thích bài này.
  8. oh, đêm hôm mắt mũi thế nào lại đọc nhầm là đổi tên nhân vật, :D

9. nhặt pets >>> nghịch chán chê nhưng k dc move sang sv20>> thoát ra >> ra qlac rút zen vào nhân vật( phải rút thành công) > vào game bạn có pet theo acc

LingLungzzbaokezz đã thích.
  10. hazzz cảm ơn các bác đã tư vấn giúp em ạ ...

11. Thím cứ làm theo minh di minh làm dc 4 Acc thì có 4acc ah chưa bị mất bao g
    Đổi nv pet vẫn còn xoá nv mất pet

zzbaokezzTuan Chua đã thích.
  12. 4 cách của bạn chả có tác dụng mẹ gì đâu chủ yếu là cái tên nhan vật ý ... nó sẻ nói lên tất cả ...;))
    còn bạn nói đổi nnv pet vẫn còn xóa nv mất pét thì .... bạn chua tìm hiểu hết về pét rồi :))

13. Sao thấy khó khăn thế nhỉ. Mình quăng ra đất cái nhặt luôn. Rồi đi trian. Có thấy mất mát gì đâu

14. nó lỗi tùy từng nhân vật ông thần à. nếu nhân vật của ông thần lỗi xem có kêu k

zzbaokezz thích bài này.
  15. Thì ý mibhf vậy đó. Mình quoay 4 acc ko lỗi. Có acc 3 quả. Yên lành. Mà thấy càng ngày càng nhiều lỗi. Unpet. Chắc phải coa nguyên nhn gì dâcn đến lỗi tên chứ nhỉ.

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Đã thử hết các cách mà pet vẫn không ở lại với vodoi

17. Thế do anh đen ah cứ em để em xem lại cái

18. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

sao

zzbaokezz thích bài này.
  19. Em g đang di liên hoan tối về em xem

20. nếu acc anh cũng bi như thớt thì chỉ có fan mới kíu dc. mà fan kiu dc chắc ss12 ... ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi