Máy khoẻ hay bình thường

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi chienvodoi., 22/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lap top mình HP 8640 i5 mình cắm 4acc MU + 6 acc võ lâm như vậy là máy khoẻ hay bình thường ?. Cắm 20/24h

2. sớm muộn con lap này cũng die chipset b-)

3. Mình mới cắm 1 năm như vậy

4. khoẻ so với máy yếu.
    Yếu so với máy khoẻ.
    OK.

haihang thích bài này.
  5. 1 năm á, chưa đủ thời gian để nó die đâu bạn. tầm phải trên 24 tháng, hết tg bảo hành

haihang thích bài này.
  6. khiếp ^^ máy mình được có 1 acc mà vẫn lag

7. 1 acc vẫn lag mà to á?
    Máy tôi core i3, ram 2gb, card on, mua từ đời napoleon cởi truồng chưa mở game ra đã lag rồi đây này =))

minhquanvb thích bài này.
  8. khiếp vãi máy ngta xài dc 10 năm thi máy bác này chừng 3 năm "BANH"

9. thế hệ core I ra đời 2009. về vietnam mất 1 time nữa. máy của bạn vẫn còn mới chán =))

Em Về Đirenlynguyet đã thích.
  10. Vãi chưởng nhề so với máy của đại ca là vãi lều rồi đấy

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Võ lâm gì mà cắm 6 acc thế?, Võ lâm 1 kéo xe TK cũng phải 8 àcc. Cày tiền vạn cũng phải 50 acc mới có cửa.

HighElf thích bài này.
  12. nghi nghi hồi xưa cày kéo vl1. giờ thích chơi soul. dự là hồi xưa chơi VĐ khí :-w

Em Về Đi thích bài này.
  13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chuẩn cơm luôn bác, em chơi võ lâm 10 năm, đến 3/2016 mới nghỉ quay sang MUHN mà, em chuyên chơu Võ Đang khí và cái bang =))( sv Thương Lan nhé )

HighElf thích bài này.
  14. Làm cái video đi cho ae mãn nhãn nào phải có cái làm chứng chứ nị.

15. khinh vãi hồn
    chủ tốp khỏe máy tính sịn đấy

16. Long Giang CBB 3 HK trấn phái 37 :D bổng 3 max :D theo đường tay to k VIT tăng max dame. :D . TK đi cùng 1 NM bổng 2 cấp :))
    cuối cùng thành mây khói ---> chơi MU không bắn đạn vào nữa ( kinh nghiẹm sương máu :)) )
    bỏ VL năm 2007 :(
    2008 không chơi gì
    2009 chơi vợ đẻ con :D
    2014 bắt đầu quay lại MU :P

Last edited: 22/8/16
    Em Về Đi thích bài này.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ôi vãi nguyên thuỷ Long giang đây bác,
    Bác ở bang nào ( Sát thủ, Tiếu Ngạo, hay Phi Phụng =)), em Kim Long sau sang Giang Hồ ).
    Có khi cừu nhân với nhau chẳng chơi keke

HighElf thích bài này.
  18. Kim long. Cùng đội với htc và hd. Cả đội chơi với nhau giờ nhớ dc vài tên như Huyền Diệu (cl đao) htc cbr ( a Bình : ct tập đoàn giải trí truyền hình bhd) 1 sô nhân vật khác nhưng quên tên char rồi mấy ace làm cùng nhau và là nhân viên của đại ca Bình. Sau này ông ý sắm thêm con TrucLinh. Mình là hoangyoung cbb. K biết tin chơi con vd nào thế?

Em Về Đi thích bài này.
  19. máy mình là máy cũ nhé. ko phải máy mới :))

20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Biết rõ thế bác :)), e thời gian đầu mua đi bán lại nhiều lắm :)) cứ dc giá là bán. Nghề của em là điều room bos với công thành thôi :)). Sau này khi a e nghỉ thì lúc đó e mới đầu tư vào game :)).

HighElf thích bài này.
  21. Thế mà đi cà phê cà pháo, bố kể như kiểu cả Võ Lâm đấy bố độc bá giang hồ ~:>
    Vào đây gặp ngay cao thủ, hết đất "cầu diễn" :o)

22. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thời đồ HKMP thì tính gì em, thời đồ Mới sau này nó khác em ạ. Thời 2006-2008 mới ra trường ai có tiền đầu tư?.
    Võ lâm từ 2010 trở đi nó là thời kì tiêu tiền như nước lã rồi.
    Thời bác highelf nói a còn đang là đại tướng điều room :)) cầm acc Loạn Giang Hồ =)).
    Còn sau này chơi ai chẳng biết acc Heo Con Lon Ton và Vinh University của a:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi