Máy xách tay của em i5-u4200

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Yêu Em Rồi Đấy, 26/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mới bị dis số lượng lớn xong login mệt quá T_T , máy xách tay độ phân giải màn hình thấp quá ko tiện login thêm nữa, khó điều khiển .... nhiệt độ phòng 26, nhiệt độ core CPU/GPU max 6x, khả năng kéo được khoảng 12acc, quá phũ ( lưu ý : máy xách tay )

Last edited: 26/6/14
  2. Vãi Pro đấy

3. vãi bạn cày thế này thì nát máy quá

4. :( ghê quá thôi đua top lam gề nữa

5. Nếu bạn phá hỏng được máy thông qua hình thức sử dụng thì đấy chính là thành công của bạn, bạn đã tận dụng được tối đa sức mạnh của nó. Mua máy về để dùng chứ có phải để làm đẹp đâu. Qua 2-3 năm dù bạn có nâng niu cơ nào thì cũng chỉ để chơi line/picachu mà thôi :D

6. Máy tính chip U là máy tiết kiệm năng lượng, làm mát, giảm việc xử lý. Bác cứ làm thế thì chả mấy mà máy ra đi.

7. log view chơi thôi cứ 24h/360ng xem nó trụ nổi nửa đường không ^^. mình cũng log thử trên dell inspiron i5 4200u và kết quả là 6 acc full core, thế kia là nhồi cho nó lên hình, cư log nưa vẫn được chỉ có load hơi lâu và đánh chữ thì khó mà train thì đừng hỏi. Con Vga GT 820M sẽ chào bạn đầu tiên ^^

8. Công nhận bạn nhỉ

9. công nhận ghê thiệt , 12acc thật
    định làm 1 cái như thớt , mà thôi , đợi khi nào i9 ra nhỉ ;))
    đúng không thằng ở dưới !

10. Này thì nhiệt độ ( treo ko để ý quá cả level đào ngọc ) T___T

11. cậu chỉ để ý temp nhiệt cpu là 1 sai lầm. đối với laptop có 2 phần vga và chipset là rễ chết nhất khi vắt cạn năng lực của nó. nhiệt độ của 2 thành phần đó mới là cái cần đề phòng.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi