Mọi người giúp đỡ

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi bibopipo, 9/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Google chrom của mình 0 xem được video clip,nó cứ load 1 lúc là lại bị ntn mà vẫn 0 xem được,đã thử vs rất nhiều trang fim,rất nhiều bộ phim kết quả vẫn thế,mà dùng fire fox thì vẫn ngon :((

[​IMG] [/URL]

Cứ load 1 lúc là phần load lại full ntn nhưng vẫn 0 xem được,gỡ ra cài lại ,thay bản # rồi vẫn 0 được

Last edited: 9/8/12
  2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Thử đổi qua sever khác xem có bị ko, xem trên youtube thử xem

bibopipo thích bài này.
  3. Như ở trên mình cũng nói rồi,đổi các trang xem fim # nhau+các loại phim # nhau,vẫn bị như vậy ,hic

4. thisibuon73

Chuyển thử qua dùng firefox xem, kiểu tra ổ cứng (ổ C) có đầy ko

5. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Sao anh thisibuon73 không làm Mod box tin học nhỉ?
    Tiện anh cho em hỏi chút em muốn học PTS thì mất khoảng bnhiu thời gian hả anh? Cái này có thể học trên sách vở được không hay phải có thời gian đến lớp học.

6. thisibuon73

Cỡ 1 tháng luyện tập vs ng` mới vào nghề có thể nắm sơ lược và trung các công cụ, ý tưởng về PTS, học trên sách vở, video rất dễ nhớ và luyện tập.
    phần chính là hoa tay, óc thẩm mỹ và khả năng logic!

7. Cam on thisibuon73 nhưng mong bạn đọc hết nhưng gì tớ viết ở trên,mình cũng có nói là dùng fire fox thì vẫn ngon,thật sự khó hiểu cái vấn đề này hic

8. bibopipo thích bài này.
  9. Cảm ơn cậu tớ đã cài lại nhưng kết quả vẫn nt :((

10. Do cái Google chorme của cậu ko tuơng thích vs cái "flash player" cậu nên gỡ bỏ cái cũ và cài đặt lại nhé

11. Cậu cho mình xin link dơ gògle chrom di,share cái cậu đang dùng càng tốt,tks

12. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Chuẩn là thiếu flas .

13. Đa phần những trình duyệt giờ thiếu gì là nó báo cài ngay.

Load kô được có lẽ là lỗi của sv của trang web đấy chứ nhỉ, xem phim khác hoặc youtobe vẫn bị vậy à. Nếu mạng bt thì cứ xem việc gì phải load nhỉ :P

14. Nhưng mình cài flas roài mà,ở đây nó chả bào cái dek gì luôn,đến là bó tay,mà fire fox thì vẫn xem ngon,căn bản là 0 khoái fire fox nên mới quyết tâm tìm ra nguyên nhân và khắc phục :((,tks mọi người giúp đỡ

15. thisibuon73

Update bản Chrome bản mới nhất hoặc thấp hơn xíu xem :D
    hôm qua vừa khách vác đến 1 case bị lỗi chrome!

16. Ulfsaar

Ulfsaar Hiệp Sĩ

Tui cũng bị như thế , gỡ chrome ra đi rồi cài lại xem, tui làm như thế thì xem lại bình thường

17. Nhìn cái phông phim biết là đoàn đầu của Vua Hai Tặc rồi

18. Last edited: 11/8/12
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi