Góp ý MOD và GT đi qua xem tình hình

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CauChu9X, 24/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thật sự ko hiểu cái ev truy tìm bảo vật nó thế nào mà từ đêm qua và sáng nay đã có nhiều người biết và đi nhặt rồi. Sáng nay có rất nhiều người giao bán HQT thì mình thử hỏi có nộp đc ko, ev gì mà ra liên tiếp toàn HQT.
    P/s: GT nên để ý anh em BV 1 tí, biết là lập trình có sẵn hết rồi nhưng cứ lặp đi lặp lại như vậy là là 1 lỗ hổng đấy, những người nhặt HQT từ hôm trc giờ bán có phải lừa đảo ko, còn những người mua thì biết kêu ai.

2. Đợi Gt Trả Lời Mùa Quýt Nhé Em ;))

3. 8h bắt đầu nhưng nhặt từ 12h đêm qua là nộp được rồi! Cái này có lâu rồi mà! Chỉ có gà mới không biết cái này thôi! Còn nó nhặt trước là đúng vì tháng nào chả HQT!

4. thuận mua vừa bán ,cạụ rao mua HQT=1 M/1 HỘP có hộp rao 10M/1 H Cũng có hộp
    mua HQT bán đúng HQT sao lại bảo người ta lừa đảo

5. bây giờ GT và MOD đều không có nên có thân thì tự lo thôi cậu
    khóc không giải quyết được gì có khóc bây giờ cậu qua thần long khóc GT có về thì về

ngokylinh7 thích bài này.
  6. BÉO dog 400m đã dặn kĩ lừa thì đừng bán nhé =)) thoi ko mua nữa tự cày ^^

7. EVent truy tìm báu vật này ta đã biết báu vật là gì cách đây 1 năm rồi.

8. trước thì còn có thay đổi, còn mấy tháng trở lại đây toan HQT là HQT chán ko muốn tham gia luôn =)) =))

9. ví dụ đồ lỏm + 4 5 nhỉ kiếm , cung rìu

10. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Hehe, nói zị cũng ko đúng, thật ra Ev này cũng chỉ luẩn quẩn 3 món: HQT, Socola hoặc Hổ phách, nếu ai có điều kiện cày trước thì cày cả 3 cái, sáng ra cái nào, nộp cái đó, hehe, chứ có phải là bik trước đâu nhỉ ^_^

11. thế là ai nộp cái gì đâu thì là cái đó à bác

12. khi mua về đi nôp mới biết. chứ ko phải ham rẻ cậu ơi. event diễn ra ko có gì thay đổi. thành ra cũng nhầm chán. ko có thú vị nào cả

13. thế lần sau mới không dám mua nữa cậu ak hiii
    lần sau tự cậu cày nha!! :D
    mình lừa bán được cho mấy ông đươc 30b ngọt lịm :D

14. Chịu khó Cập nhật tin tức vào :))

15. thế mua về ko phải HQT thì là cái gì,chả nhẽ gd cho cau bình máu+7

16. ^_^
    Chắc là bình máu rồi

17. trước còn ham hố, giờ cày bán lấy Zen :))

18. Ngọt thế cơ ak,nhân vật ông tên gì thế,để vào game biết đường chánh :D

19. Vãi thánh mặt dầy =))

20. ko hiểu lại phát biêu lung tung. thứ 1: mấy cái event này mình ko bao h tg. thứ 2: mình nói thế để người khác hay bị lừa. chỉ thế thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi