mời admin hoặc ai biết cho hỏi chút.

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi TrungTu, 5/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là mình tải game về máy được mấy ngày rồi, lúc đấy tải về thì vào bình thường nhưng quá rật so với ss6 nên mình thoát luôn, giờ vào lại để xem lại ntn thì vào game bấm STAR GAME thì hiện game ra cái rồi tắt luôn, không hiểu lí lo vì sao vậy mong admin hoặc anh emấi biết chỉ giùm. cảm ơn trước. :))

2. Cài lại win thôi

3. Tải bản rút gọn rùi cài đặt ( giải nén ) ra và chơi thôi.
    P/S : ( nếu vẫn bị vậy lưu ý VGA cài chuẩn driver , các zắc cắm loa , key board , chuột nên cắm chặt hết vào. Đừng bỏ zắc cắm loa đi nhé - cái này rất quan trọng - mình từng bị và test rất kĩ vấn đề này )

TrungTu thích bài này.
  4. cài lại win cho máu. mà công nhận bản ss8 này nặng, máy mình trước 3 acc bình thường,giờ 3 acc mà vào web thì giật tung người,3 acc cắm tầm nửa ngày là có 1acc bị giật. chán lắm

TrungTu thích bài này.
  5. E cài bản mini xem!

TrungTu thích bài này.
  6. thì em cài cái bản ngắn ngọn nhất mà anh

7. trước mạng ngon cũng 3acc giờ 1 acc giật tung đít

8. tks bạn chắc phải nhờ người cài lại ưin

9. Cậu xem firewall, hoặc có soft anti virut nào không?

10. Anh tải bản Full độ phân giải lên 1024 x 768 xem.

11. Em dùng thấy mượt hơn bản mini mà log được 2 acc không giật nữa.

12. Có ai bị như mình không nhỉ ? mọi ngày vẫn vào game bình thường, nhưng bắt đầu từ tối hôm qua thì mình không vào được game, mình vẫn đăng nhập được bình thường, nhưng khi nhấp chuột vào nhân vật để vào trong game thì nó cứ bị treo và không vào được trong game, đợi cả mấy tiếng vẫn như vậy, máy tính và mạng của mình vẫn tốt, đây là hình ảnh :

13. xóa đi . tải lại bản MU khác

14. kha kha thế thì đc nghỉ MU rồi e.

15. chán nhỉ vào chơi đc xong out lại hỏng

16. sao phai cắm mấy cái đấy cậu

17. có lẽ do máy, lâu ngày không động chạm gì bẩn quá hâm hâm. cài lại win, mang ra vệ sinh sạch sẽ, xem lại driver coi có lỗi gì không

TrungTu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi