Góp ý Mời AE TM.BV ghé qua một chút nhé.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi iuNga1310, 21/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin hỏi mấy bác TM là trước khi xang cáv bác nói gì và khẳng định như đinh đóng cột.nhưng bây gìơ thì ae vào chợ trời xem.bây như thế nào.mới chưa nổi một tuần.top pic bán đồ đã chục cái.ai cũng kêu ko có time.tâm huyết của các mem đấy.mấy bác hổ báo bên TM vào cho minh xin ý kiến.đồ thì bán tran lan.để im chắc không sao có khi them mấy mem tm vso BV loạn.còn văng tục chửi bậy vô tội vạ.quá tthất vọng.chỉ là ý kiến cá nhân.ae t ong cảm.

2. :)). Nó đc lợi. dại gì bn nó ko bán chứ. :)). Chấp gì hả cậu. :)

3. Cái fdấy thì biết.nhưng nghe các ông ú nói hổbbáo quá.nào là toàn ae tâm huyết.tâm huyết thì chả thấy đâu.toàn thằnh lợi dung sự.sát nhập thôi.

4. ak sang để bán đồ mà =))

5. sác nhập là do ADM sao kêu ka nhiều thế nhỉ ae TM cũng chỉ là theo cái lao mad adm phi thôi mà còn bán đồ thì BV hay TM đều có người chán xong bán dù ở tm hay bv thì các bạn ý cũng sẽ bán 1 khi đã chán hoặc cần tiềnâmgame là ảo mà :D

HajYen thích bài này.
  6. mọi người thông cảm nha!
    bên kia bán thì ai mua cơ chứ
    sang bên này mới có khách
    em member BV xin xúc 1 bộ của các TM bác nào bán pm
    rẻ thì mua đát thì mang về tự dùng nha
    mua cho em tân thủ rs 15 lần mặc thôi sét EF đẹp nha

7. sao nói ji cũng 9xac thể nhỉ

8. đi tìm nhưng TP mà có ae nói là tâm huyết xem có ai bán k
    nhưng cũng vì điều kiện mà ae có thể k ở lại được
    cậu đừng nói vơ đũa cả nắm thế:)

9. Cạu có chắc khônh
    cậu có chắc hông.vi du thôi.phuonghn84 gì ấy.vậy sao ko bán luôn bên tm đi.mà xang đây mới bán.còn có khi nào trùng hợp đến mức vừa sát nhập cái ai cũng vì dk lên phait bán không.thà các cậu đừng nói gi.thì ae cũng chẳng có ý kiến gi đâu.cậu sang chợ trời ai cũng vì dk cả.

Con các cậu bảo là do GT sat nhập.thì dĩ nhiien chỉ GT mớư làm được.nhưng theo tớ được biết thì chính TM các cậu lạp pic là xin xát nhập với BV.rồi GT mới xem set.GT cũng chỉ ra tay cúư chính đuá con của mình thôi.chứ vài ba tháng nuãe TM cũng vaéng tanh thôi

10. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Có trách thì trách GT trước cậu ah , sát nhập nhiều lỗi ko fix cho memb ko thèm ý kiến gì ai mà chẳng chán , tớ cũng sắp bán hết nghỉ rồi đây , chán cái cảnh GT cứ im nặng lắm rồi !

Nhim88 thích bài này.
  11. [TE="Yến Trường, post: 6015372, member: 37301"]Có trách thì trách GT trước cậu ah , sát nhập nhiều lỗi ko fix cho memb ko thèm ý kiến gì ai mà chẳng chán , tớ cũng sắp bán hết nghỉ rồi đây , chán cái cảnh GT cứ im nặng lắm rồi ![/QUOTE]
    Tại ggìơ bme GT bắt GT llấy vợ.ên gìơ gt đang tập chung cho mặt trận lấy vợ.hêhe.

12. toàn các bác lợi dụng thôi =)) =))

13. bản này bị bị ảo tưởng ko vậy, đồ vv 79 ngày thì rao bán cái gì ,đến phải pó tay,con ng ta kiếm đc đồ trong thời gian đó,ng ta có nhu cầu bán thì đó là việc trao đổi nhé

14. Những
    ngươi không tâm huyết bán đồ cho người tâm huyết mua. Vậy BV thêm đông vui rồi. Có gì không vui

15. [TE="hotboyhn1, post: 6015447, member: 95505"]bản này bị bị ảo tưởng ko vậy, đồ vv 79 ngày thì rao bán cái gì ,đến phải pó tay,con ng ta kiếm đc đồ trong thời gian đó,ng ta có nhu cầu bán thì đó là việc trao đổi nhé[/QUOTE]
    Bạn này cũng bị ảo tưởng ah.đồ nào cũng bán được.sau 79 ngày nó về đồ bình thường.sao lại không bán được.bán theo acc.bạn bị ngáo ah

16. cậu có biết ông ấy chơi bn acc k mà nói
    trên 10 acc
    cậu thử hỏi liệu 1 người chơi được hết từng ấy acc k mà k bán đỡ đi
    cậu cũng thử hỏi rất nhiều ae BV xem
    từ ngày có TM qua có phải đông vui nhộn nhip hơn k
    có ks có pk
    nếu k có TM qua xem BV các cậu nó ảm đạm thế nào
    còn ae muốn bán đồ đó là quyền của mỗi người
    bên các cậu thích đồ mới thì các cậu mua k thì k cần Commer vào cái TP bán đồ của ae TM cũng được

17. 10acc lão ý bằng 10acc của tôi không :))

18. nhưng cậu phải hiểu là ông ấy có time chơi như cậu k
    chứ cậu đừng so sánh như thế
    mỗi người có 1 công việc khác nhau
    cũng chỉ vì do bên BV k ưu TM thôi
    TM qua chưa bh nhận được sự tôn trọng của ae BV
    lên chúng tớ chẳng phải việc gì phải tôn trọng lại
    tiền chủ hậu khách mà
    các cậu đón khách như vậy tớ nghĩ là k được
    đi đâu cũng nghe ae BV nói
    bọn TM thế này, lũ TM thế kia
    khác gì chửi vào mặt ae bọn tớ

19. sang làm BV loạn đc tích sự gì đâu. GT thì bỏ bê sv, thế mà kêu BV như con của mình nói ko biết ngại :)

Anhem9xpro thích bài này.
  20. Tớ chả quan tâm giá cả đắt hay rẻ vì xác định mua đồ chơi cho vui.
    Rẻ đi 3-4m chả vướng gì cả đồ ko bán đc để làm kỷ niêm chơi chơi.
    Chỉ sợ ae nản nghỉ game thì lại hết bạn hết bè thôi.
    =))

Ê Rai thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi