Góp ý Mời AE TM.BV ghé qua một chút nhé.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi iuNga1310, 21/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rat tích cái suy nghĩ này

2. Bác mà bán hết B và síc đồ thì BV loạn loạn thôi

3. Acc mình cũng chẳng có giá trị gì lên cũng ko quan tâm cho lắm =++

4. Còn đâu mà loạn
    =))

5. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Loạn thế nào đc mà loạn trắm người bán vạn người mua , chỉ có những kẻ vô công rồi nghề ăn nói link tinh mới loạn thôi :))

6. hehe. acc ta còn khoảng 19m nữa nhưng cũng chả vướng gì. 1 khi đã thích thì để hồm đồ cho đẹp.

CaSauChuaPro thích bài này.
  7. Hắn ôm nhiều lắm đó cứ cẩn thận ha ha

8. Sét dw và gây khiên ! Và Còn cái sw3 dl full và khiên nnỉ he he

9. Chưa bao giờ biết ôm đồ đâu. Đồ đấy mua về chơi thôi nên chả vướng gì. Xác định cả rồi bán sắt vụn cũng ok hết. Nhà có điều kiên mà lo gì

10. Vốn nó cũng loạn rôi GT đang bỏ rơi men !

11. Cả em MG nữa chứ. set Gaiol với 2 Mk chắc cũng đc 2m nữa + hết vào
    =))

12. Không hiểu sát nhập vào thiên mệnh đồ đạc có cái lợi gì mà suốt ngày ghen tỵ kêu ca vậy?
    Da gọi là tâm huyết thì đồ phải thuộc dạng ngon vip.
    Chúng mày xem mấy đứa bán đồ ở chợ trời có acc nào quá 2trieu không
    Giờ chơi game đến lúc nó chán nó bán nó nghỉ thì cũng cấm rồi nói này nọ:))
    Chắc chúng mày là Dai ka của game:))

13. =))

14. Đang bảo ae TM mà 1 người mà đến 10 acc ko biết quản lý thế nào rồi lại bán ! Sao ko ban bên TM mà sang BV rồi mới bán nhỉ

15. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thế lên đừng đổi lỗi cho ai hết cả , hãy nghĩ đến mình trước khi nói về ai đó !

16. Cứ sang sv Thần Long là thấy GT onl đều đều chém gió đều đều ! 1 tháng onl BV chắc không = 1 ngày bên TL !\:D/\:D/\:D/\:D/

17. Nói trung trung thôi cái gì nó cũng có giá của nó cả ! Sv BV đã đc 5 năm nay đồ dạc như thế nào chắc ông cũng biết ! Còn bên TM mới đc 2 năm mà đã như vậy liệu ae có lên ý kiến ko?

18. Có khi nào bỏ luôn sv BV ko nhỉ

19. Nói thật là có bỏ thì cũng bỏ luôn MU chơi game khác. KO phải kiểu bỏ Bv sang TL đâu
    Điều hành game kiểu này mất hết lòng tin AE

20. Cái này mình không biết ! tớ chơi TM sang thật nhưng cũng chẳng có ý định bán gì đồ ! cũng chỉ có vài ace nhiều acc và đã sang bên TL mý bán chứ ae tâm huyết chẳng ai bán cả ! Còn chuyện về GT thì không thể biết được ! 1 ông bố phải chạy đi nuôi nhiều đứa con mà ! Chỉ tiếc là đứa con Thần Long đang quá được ưu ái và quan tâm ! còn TM quá nhiều ace không được fixx MT +ĐỒ + RS ! Thử hỏi những người bị như vậy có ai là không chán nản !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi