Góp ý Mời bác Fan vào nói 1 câu cho đúng với cái bình luận của a Nghị

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maianh89, 19/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thật sự trong thời gian lên ss8 đến giờ tôi chưa biết có j có lợi hay ko có lợi cho anh em game thủ , dù biết lên ss8 BQT cũng rất vât vả chỉ muốn đổi mới cho anh em ! chân thành cảm ơn BQT
    nhưng :
    từ khi lên ss8 tôi thấy đa số a em nói chưa hợp lý và thời gian gần đây rất nhiều ng tiêu cực . làm cho ae hoang mang với trò chơi đã gắn bó với mình rất lâu , rất nhiều topic tiêu cực ví dụ như http://diendan.gamethuvn.net/threads/thix-thi-a-cu-tiep-tuc-del-a-nghi-nhe.729669/
    hay nhiều topic nói blog ko rõ lí do ! dù biết BQT đang cố gắng để hoàn thiện nhưng tôi nghĩ lên lắng nghe mọi người và giải thich cho nhưng gì mà số đông thắc mắc VD : http://diendan.gamethuvn.net/threads/mong-bac-fan-xem-giup-em-bi-block-acc-hang-loat.729187/

thật sự tôi thấy mọi ng dạo này thất vọng rất nhièu lên mong BQT cố gắng giúp ae hiểu rõ nhưng thắc mắc .
    cá nhân tôi ko bị dính vụ nào và acc ko bị làm sao , nhưng thấy nhiều cái ae tiêu cực thấy game có vẻ trầm xuống mà ko sôi nổi như trước ! tôi thấy vậy lên mạo muội làm pic này ! cảm ơn BQT và các bạn ghé qua !

p/s : có j mong BQT đừng chấp , đó là những j tôi nghĩ và thấy ở game và diễn đàn hiện nay .

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Số người tiêu cực chỉ là: con sâu làm rầu nồi canh
    Hơn nữa về phía BQT thừa biết khi open Sever mới hay sự kiện mới trong MUHN luôn có các đối tượng tiêu cực đả kích phá đám.
    Có thể chính những thành viên này là các đối tượng của các game giải trí khác đang cạnh tranh với MUHN (Bạn nên biết điều đấy)
    Ngoài ra tôi cũng cảnh báo chính bản thân bạn luôn về tội hay spam diễn đàn
    Tôi đã cố gắng Edit lại vài Title cho các bạn vào thỏa sức chém gió rồi thì đừng để tôi xóa sạch những lỗ lực của bạn.

BoyZone9xthuyanh311 đã thích.
  3. thật sự tôi chỉ có góp ý ko có xúc phạm hay spam j , tôi hơn 30 tuổi đầu chứ ko phải trẻ con . vì game này tôi gắn bó thấy đi xuống tôi mới làm cái topic mong điều tốt hơn sẽ đến http://diendan.gamethuvn.net/threads/mong-bqt-cac-mob-ghe-qua.729689/#post-6282217 . liệu trong topic này có j là spam hay kích động ko ? hay nó là những góp ý chân thành . Thanh Nghị blog nick diễn đàn tôi cũng chịu , fan khoá acc cũng chịu ( acc tôi có giá trị ko dưới 10tr ) nhưng tôi góp ý vì tôi muốn game đi lên và nhiều ng thick , A Nghi đã ko j mà trả lời như vậy . thật sự tôi cần a Fan vào nói 1 câu thôi . cư xử khoá bài đó ngay và cảnh báo blog id ( có thể những topic truoc chém gió nhưng ko bao giờ kích động hay tiêu cực j về game ) tôi chỉ nói đến cái topic góp ý trên . Fan nói a em có j cứ góp ý chân thánh , nhưng góp ý chân thành để dc như này sao .

p/s : tôi ko bị blog acc hay mất mãn j mà lập topic ở bài trước nhưng bài này là do a NGhị cư xử ở bài trước tôi lập bài này . chỉ mong a Fan vào nói 1 câu góp ý như vậy có sai hay spam j ko thôi .

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi