Góp ý Mới chơi LMHT muốn vào Góp ý Admin cái xem thế nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuongtv, 10/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình chơi Liên minh Huyền thoại có đồ hút máu, đồ xuyên phá giáp, đồ phản damge, đồ tăng phép, đồ tăng sát thương vật lý...... rất hay

Chứ PK trong MU của mình thấy đánh mãi ko chết (Chơi game mà cứ cày kéo nó hỏng hết máy :)))

Đồ đạc mà bây giờ chỉ tăng giáp cứ như kiểu bất tử ý... 2 ông DK đánh nhau chờ Phản damge chết

Mong muốn được góp ý với Admin có thể ra 1 số đồ như trên ( Vòng cổ, nhẫn, Sách TT or Pét) có những hiệu ứng như trên để anh em có thể xây dựng nhân vật và đồ sao cho càng linh hoật

Chứ nói thật bây giờ ai cũng muốn những món đồ Full mà ko phải đồ cuối thì vứt xó hết

Ví dụ : DK mặc Rồng đỏ, Rồng đen, Thiết phiến không thể nào bằng Thần Long, hay Quyền năng được

Những món đồ như Rồng đỏ, thiết phiến, rồng đen chỉ để làm cảnh cho đẹp thôi.

GÓP Ý VẬY NẾU ĐÚNG MONG ADMIN Like PHÁT CHO AE VUI VẺ NHÉ

HÓNG.....

duonghiennhituandatym đã thích.
  2. bác cứ sắm vô cực kiếm. ma vũ song kiếm. cung xanh. gương vô danh. huyết kiếm. bắn xem có nat tank ko :v

Tiểu Tử, Bố Câu Chóthuongtv đã thích.
  3. Những món đồ như rồng đỏ, rồng xanh,... vẫn nhiêu người dùng mà. mình thấy dk mặc rồng đỏ vẫn là ngon zai nhất ấy :)

4. Rồng đỏ thuộc loại hàng hiếm , các bác dk tốp vẫn yêu thích , còn rồng xanh thì cũng nhiều những không hiếm thôi ,
    Nói chung là người bình dân vân dùng bình thường , không có đồ nào làm cảnh đâu , em đang sài đồ ex đây vẫn cầy keo ngon !

Bố Câu Chó thích bài này.
  5. mấy thằng nổ to toàn thằng gà :))

6. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

đồ hiếm thì chỉ số lượng ít, nên cũng đắt mà

7. tùy từng dòng game nó có đồ và vũ khí khác nhau , đòi hỏi của bạn hơi vớ vẩn

8. solo kiếm cái card dt k a yêu:">

9. Võ Lâm còn có Hút Sinh Lực nữa cơ

10. sao lại lo LMHT vào đây thế này^^.

11. Tại sao dũng sĩ hecman lại do 5 con rôbot ghép lại mà Mu lại ko có nhỉ :D .

nghoanddBố Câu Chó đã thích.
  12. cái đó hecman la rôbôt ông ơi

13. hay quá! LMHT áp dụng vào MU, chúng ta nên áp dụng các game như : fifa ; haplife; CF ; Gunny nữa cho game đầy đủ màu sắc đi :))

14. quyền binh đầu trọc thế đáng phải có vô ảnh cước =))

nghoandd, thuongtvBố Câu Chó đã thích.
  15. Chủ top quên rằng đồ thần tăng dame à? Có đồ tăng dame tăng thủ rồi còn đòi gì nữa. Cẩn thận lại loạn MU mất

16. Nên thêm các pet trong trò picachu cho đẹp.haha.

nghoandd thích bài này.
  17. tất cả các game nhập vai hầu hết đều là phát triển lên từ Mu các bạn nhé
    cứ ngẫm là sẽ ra thôi
    đơn cử như trò LOL các bạn đang bàn luận
    AD- xạ thủ chính là F . dame to nhưng mà thủ yếu
    đấu sĩ chính là anh DL đẹp trai cưỡi ngựa dame ngon thủ được
    tank chính là anh soul lãng tử full đồ thì có mà fang tẹt bô luôn
    Tướng top thì các bạn biết rồi đó : DK nhà ta máu trâu , dame khỏe , combo vô đối
    Sát thủ ko ngoài ai khác chính là QB đầu trọc với CB 1 hít die luôn
    còn SP chính là em sum Pc chính hiệu
    Em mg chắc được xếp vô tướng đi rừng . ăn rồng hỗ trợ team :))

minhluan thích bài này.
  18. lên ss10 sẽ có ring pen hỗ trợ như trên Fan nói rồi ;)

19. I'm Hidro

I'm Hidro Chiến Binh

nếu có chế độ unlock camera như LMHT thì tuyệt. hoặc hệ thống Skill bằng phím tắt như LMHT thì PK sẽ cực kỳ đã và vui nhộn luôn ! :D

20. Vãi các thánh, nếu Mu mà có những đồ ng thì ko còn gọi là Mu nữa r

Military thích bài này.
  21. Hút máu Có PHHTHP, Xuyên giáp thì cứ tăng Str nhiều vào =)) , PC thì Buff Sum và tăng Sờ Kin, Tăng Phép thì cứ mặc đồ thần =)) , Sát thương vật lý thì Sờ kin cũng có =)) Sao phai Soắn :P
    - Đồ DK thì minh lại thích chơi mấy cái loại phòng thủ yếu 1 tý nhưng đẹp là Ok. Yếu tý có khi động vào lại chết ( Với DK máu :P )

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi