Mời Ngọc Phương và sabotage

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi AnhVanYeu, 9/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Về vấn đề yêu cầu của Ngọc Phương rằng không được sửa toppic của bạn đúng không? Bạn sai thì chỉ việc cho thẻ phải không? Vậy bạn hãy làm toppic bên tố cáo, đưa dẫn chứng cụ thể rằng tôi đã làm sai những gì, sai ở điều nào, mục nào và khoản nào!
    Còn về Sabotage: Vì sao toppic này được cậu move đến thông tin giải trí? Nó có nguồn dẫn hay không? Có được cho vào thẻ Quote hay không? Nội dung toppic nói đề cập đến vần đề gì? Có vi phạm vào nội quy diễn đàn hay không? Toppic tạo tiền đề cho một số thành viên khác xuyên tạc. Tôi đã move tất cả về thùng rác. Nếu một trong 2 người thấy có gì không thoả đáng => lập toppic tại box tố cáo. Thân!

Last edited: 9/8/10
    Sabotage thích bài này.
  2. em úp lên cho 2 bạn ấy bít

3. minhduczxc

minhduczxc Hiệp Sĩ

h nhiu` nội quy nhỉ :))

để em đi tìm tất cả bài viết ko ghi nguồn nhé (chác đến 1k bài đấy )

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tin Ngọc Phương đăng không phải nguồn tin chính thống, nếu không muốn nói thẳng là xuyên tạc (không trích từ báo chí nào, mà là nguồn tin ai đó tự biên soạn đăng lên mạng), move thùng rác là đúng rồi.

AnhVanYeu thích bài này.
  5. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

nếu những nguồn tin ko chính đáng thì remove là phải
    2 bạn ý chắc sai nên ko ý kiến gì đâu ^^

6. Sabotage

Sabotage Guest

topic đó được move và đả kích vào nút cảnh báo.Do có sơ xuất mình là không đọc kỹ vấn đề liên quan trong topic và hiểu nhầm là thông tin của Báo điện tử nào đó>>>để move sang box Thông tin>>và chuyển qua mod box thông tin thụ lý!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi