Góp ý Mời Nguyễn Xuân Hoài (ID nguyenxuanteo) vào làm việc!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 11/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy à, thế thì thằng nguyenxuanteo này có ý muốn bùng rồi :))

2. A xem
    a xem lại những tin nhắn trên face e nhắn cho a,chưa bao giờ e nói vs a là em đã gửi tiền ở chỗ anh, nhờ anh chuyển lại cho em Tuấn trên :-w ...

3. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Trắng trợn..! Không còn gì để nói với em nữa rồi, chờ ku Tuấn nó đi làm về xem nó nói gì vậy!

4. bỏ tù thôi a ơi ^^

5. 1,Sự việc như sau: Thông qua tín nhiện anh sự quý mến anh em trong guild.
    Em đã
    lợi dụng chiếm đoạt tài sản của em Tuấn ở Lạng Sơn

2,Sau khi em Tuấn phát hiện ra dấu hiệu lừa đảo, em đã nói với Tuấn một cách trắng trợn - bịa đặt - xuyên tạc là em đã gửi tiền ở chỗ anh, nhờ anh chuyển lại cho em Tuấn trên :-w ...

3,Vấn đề mấu chốt là em sẽ mất đi rất rất nhiều với số tiền vài triệu đồng mà em đã lừa đảo có được, khi buôn bán trót lọt với giá rẻ hơn thị trường để hòng đút túi. Qua đây, anh tin rằng em hãy cảnh tỉnh và hiểu được giá trị của một lương y, Đừng vì vài đồng tiền nhỏ bé với trò chơi ảo mà đánh mất cơ hội của mình trong đời thực, trong khi tương lai em còn nhiều xán lạn..

dưới đây là những điều e cần nói rõ cho a nghị về những phần a đã nói về e trên đầu topic của a phần e đánh chữ đỏ a xem lại
    1 , tuy đc ae trong guil quý mến và tín nhiệm nhưng chưa bao giờ trong đầu e có ý định đó,nếu thực sự e có tính đó thỳ ko phải để mãi đến bây giờ mới thực hiện.
    2,chưa bao giờ e nói vs a hay vs cu tuấn là e gửi tiền chỗ a nhờ a chuyển giúp( a vs cu tuấn có thể xem lại tin nhắn)
    3,e cũng nc vs tuấn thời gian đó và khi bán e đều hỏi giá khi nó mua và bây giờ treo giá như thế này có đc ko(được sự chấp thuận của tuấn về giá cả bán) chứ a lại nói e lừa đảo đi bán giá rẻ hơn thị trường để hòng đút túi.a nghĩ lại xem nói thế có đc ko.
    cũng cám ơn a đã dặn e( Qua đây, anh tin rằng em hãy cảnh tỉnh và hiểu được giá trị của một lương y) .thực ra thỳ từ trước đến giờ e làm việc chưa để mất lòng ai và cũng cảm thấy chưa làm gì có lỗi vs lương tâm mình.
    trước e còn học e cũng chưa bao giờ thiếu thốn đến mức phải đi làm những chuyện lừa đảo vài triệu để tiêu dùng cho mình nói gì đến bgio e đi làm rồi.
    mong a đọc và nghĩ lại về những từ ngữ a dành cho e!!

6. chung quy lại là chuyển tiền trả lại cho a em đi là xong.
    nói nhiều mệt VL .loanh quanh
    VD cứ bảo là em tiêu hết rồi lúc khác em chuyển có gì cho em XL cho nhanh.

7. miệng lưỡi thế gian, game cũng là 1 xh thu nhỏ thôi

8. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

trước tiên cũng cảm ơn hoài đã tôn trọng mọi người ở đâu nếu có khúc macc thì cửu tử tự giải quyết

9. các cụ có câu quay đầu là bờ . còn đi tiếp nó về là vực thẳm

10. những người ngoài cuộc nếu muốn biết kết quả làm ơn ko cmt,tôi cũng chả quen biết gì và cũng chả quan tâm đến những cmt của các bạn đâu.

Last edited: 11/1/15
    cosadoa1102 thích bài này.
  11. trả lại tiền . rồi lần sau tránh thành phần cặn bã này ra là đc
    không thể quay đầu là bờ nữa rồi

duyphu thích bài này.
  12. mình không liên quan nhưng xin phép cmt cái. *** hiểu bạn nguyễn xuân tèo thế nào. bạn không bỏ ra được lấy 1 tiếng đi gửi tiền hay sao. cả tuần ko có lấy 1 tý thời gian nào. bạn có vẻ rất nguỵ biện. bt thì bạn rất rất bận. nhưng từ khi có tp này tố cáo bạn thì bạn lại có thời gian cmt nhiều như thế kia, mỗi 1 cmt của bạn bên trên cũng khá nhiều thời gian đấy,

13. Mà online trả lời bằng điện thoại đấy

14. [QUOTl"babyplay, post: 6729535, member: 75977"]mình không liên quan nhưng xin phép cmt cái. *** hiểu bạn nguyễn xuân tèo thế nào. bạn không bỏ ra được lấy 1 tiếng đi gửi tiền hay sao. cả tuần ko có lấy 1 tý thời gian nào. bạn có vẻ rất nguỵ biện. bt thì bạn rất rất bận. nhưng từ khi có tp này tố cáo bạn thì bạn lại có thời gian cmt nhiều như thế kia, mỗi 1 cmt của bạn bên trên cũng khá nhiều thời gian đấy,[/QUOTE]
    Hnay là ngày thứ mấy.

15. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Xã hội giờ toàn thành phần muốn ăn mà éo muốn làm, cứ đợi sơ hở là đớp. Đớp toàn của ae thế mới đau. Éo biết làm ở văn phòng chính phủ hay làm bên quân đội mà bận 1ngày không bỏ ra đc 15-20p mà đi giả người ta. Kết luận ở cái xã hội này đi làm mà có cái tính đấy k sớm thì muộn cũng đi ăn cắp ăn trộm k đc ngồi bàn giấy làm hành chính đâu.

16. Tưởng người ta không biết gì về diễn đàn. :))

17. 1 lần nữa nhắc lại,những cmt ko liên quan đề nghị các mod theo dõi xóa,chó nhà ai thỳ nhốt lại,cứ để xổng mà cắn à.ko biết thì ngậm *** mà nghe đi

18. ranh con 9x . lừa đảo cả ae . cả thằng em của mình . lợi dụng lòng tốt của người khác
    bme nó nuôi nó ăn học . học tử tế. mà nó nỡ lòng nào đối xử với bố mẹ nó như vậy
    . nốt coment đi ra . ko vào topic này nữa. ae vào topic mà đọc . rồi rút kinh nghiệm cho bản thân

19. mịa xấu hổ cả thằng bác sỹ như mình :))

duonghiennhiNg Viết Quảng đã thích.
  20. Đọc cmnt của mọi người tôi thấy Hoài tsao cứ phải cãi cùn đến như vậy? Cho dù là lý do lý trấu gì thì cũng phải bớt chút time hoặc nhờ ai đó ra ngân hàng chuyển toạch cái cho người ta là xong, kể cả cho dù là a e đã quen biết nhau lâu rồi, xin phép cho tôi nói câu hơi quá đáng: thế người thân, bạn bè của bạn chết hết rồi à mà k nhờ lấy nổi 1 ai đi trả tiền cho người ta?
    Nói đi nói lại cứ quanh quanh co co, hay tiêu mẹ hết tiền của người ta rồi? Thì có ý định bùng, đây lúc nào cũng nói thẳng, chẳng cần biết ai đúng ai sai, nhưng nhìn cái thực tế là đã nhận lời bán acc hộ cu e Tuấn thì phải có trách nhiệm, bán đc acc thì phải trả người ta tiền, người ta cũng đâu có vô ơn mà k biếu xén đồng nào đâu, đã làm là phải có công, k công *** ai làm, trừ khi quen biết quá, như a Chiến chòe nói câu tôi khắc ghi trong lòng, tất cả chỉ là bè thôi, còn bạn thì chỉ có 2 thôi.
    Chính vì thế đừng ngụy biện gì cả, mặc dù Lâm này quen biết thật nhưng đừng làm những việc phi lý, trái đạo lý đến nỗi a Nghị phải viết lên đây thì không còn điều gì dderr nói nữa đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi