Góp ý MỜI TOÀN THỂ AE VÀ CÁC SẾP CÓ THẨM QUYỀN VÀO NHÉ .

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zOngChuTocz, 24/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình xin có một vài ý kiến về thú nuôi của SV hiện nay . 1> theo mình thì ADM không lên cho thuê các loại thú nuôi như quái điểu vs lại các loại nhẫn vì mình thấy không hợp lý .... 2> tao sao khi DL đeo ngựa rùi nhưng sau khi RS lại phải đđợì và chạy bộ cầy đến đủ LV mới lại ngồi được ngựa .em thấy vấn đề này cũng không hợp lý.nếu như vậy thì trắc chủng Tộc DL này cứ mỗi lần rs xong lại phải chạy bộ cày đủ LV mới được lên ngựa thực sự thấy chối vô đối ^^^^ 3> lên điều chỉnh lại tất cả các mặt hàng cho hợp lý vs giá cả thị trương cho hợp lý vs những dân chơi theo đa số thì hay hơn .ví dụ như ngọc CRE . theo mình thấy những vấn đề trên cần phải giải quyết ngay cho hợp lý chứ cứ đà này Dân tình trắc rất nản và còn vấn đề tranh cãi . những vấn dề trên chưa giải quyết cho ổn thoả thì chưa thể ổn định SV mà chưa ổn định được SV thì SV chúng ta không thể PT được

2. Theo mình thì mỗi người 1 hoàn cảnh. họ ko đủ thuê wing thì cho họ con thú cưỡi để lên trời tụ tập cùng bạn bè cũng được chứ sao. Những đồ trên shop giá cả nếu thuê 1 món thì cũng ko đến nỗi, nhưng nếu tổng vệ sinh thuê cả thì cũng ra cái gì phết đấy. Đó là để tạo điều kiện cho mọi người lên tí dame fam quái đỡ cực khổ.Miễn sao mọi người thấy vui vì tuy yếu những cũng dame được con quái, vậy là vui vẻ rồi, theo mình những cái đó không đáng phải khắt khe quá.
    Còn về ngựa hay cre thì mình ko có ý kiến rì . Quan tâm đến Cre thì cứ tối nổ 2 nháy thì mấy viên cũng chơi. sin hết nhé :D

3. bạn có biết nỗi khổ cua người chơi DL hiện nay họ kêu ca gì không . 1> w thuê cả DL đã kém hơn các chủng tộc rùi 2> thú nuôi của họ còn có tỷ lệ cao hơn ngựa DL kìa 3> bạn các chủng tộc thuê thú nuôi chỉ vài LV là cưỡi được còn DL mỗi lần rs xong lại phải chạy bộ cậy LV kìa bạn mà phải cầy lên đến 224 lv mới cưỡi được nhé .mà hiện giờ DL là nhận vật cầy LV đâu có phải rễ ràng đâu toàn phải xin PT thủ đã yêu lại con cchạ bộ thấy đáng buồn

namcete thích bài này.
  4. upppppp

5. khổ tận cam lai cố tí nữa sắp đến ngày hái quả rồi

6. mấy bạn gà vãi DL giờ đeo ngựa đeo được cả pet mà ....bạn đeo ngựa ko tháo xuống thì RS song vẫn cưỡi bình thường thôi tôi cahr thấy ảnh hưởng gì cả

7. mấy giờ rồi mà reset xong chạy bộ
    thằng này ko phải gà mà nó chưa chơi DL bao giờ
    thanh niên vào đây khóc mướn

8. vl mình rs xong phải cày lv lại mới lại đeo ngựa .nhưng rs lại thì lại cưỡi ngưa luôn ^^^ trắc lỗi ^^^^^

9. vãi cho thuê thú vs ring cũng đưa lên đây.những người nghèo như mình chỉ có mỗi cái niền vui thuể con TQ vs cái ring để trên LV mà cũng có người ý kiến vấn đề này :)))))

10. em chả hiểu bác ý kiền gì :v
    em thì e có ý kién là cho ae rs song về mốc 50 lv để chuyển cảnh cho đỡ khổ
    cơ mà em cày rs h nửa ngày cũng không đủ cái này mong GT fixx lại không phải ae nào cũng đk cày tít như trâu đc
    em có tm +x2 mà vẫn như rùa bò thế híc
    hôm nay thử vác tem lên arena đánh ôi vl 4 em của mình không trụ nổi 30s chết liên tọi làm mình phải tắt MU chờ hết arena :))
    may mà không mất zen " mình yếu thôi ngậm ngùi lên sau vậy :))"

longcuti thích bài này.
  11. Quachmanh

Quachmanh Huyền Thoại Pháp Sư

Dl đeo wing và ngựa 50 ko khác gì đeo 2 wing !

12. Thần mã bây h sao so sánh được = con gấu trúc + nhẫn gấu trúc nâu :))

13. ukm` thì em vẫn biết là vậy :))
    nghèo không phang nó lên + 6 đc haha
    mà tm của e ở chỗ vong quay may mắn nên cũng chả phang b vào đc
    4 ác có đc mỗi 1 b kaka

14. Chú nên làm quen với bộ môn số học mà nhà nước đã kiểm định , ngoài đường thanh niên hay gọi là phang lô ấy =)). Nào hãy suy nghĩ về 1 con số đi, bao nhiêu nói đi

saodem01 thích bài này.
  15. em thích con 91 bác nổ đi tối trúng gọi em :))

16. vãi quá xzen của em tăng kinh khủng sáng mới 125k mà h đã 171k rồi :)0

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi