Góp ý Mong a Fan fix lại cc cho QB

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tiến Dũng, 2/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GameThuVN(02_02-20_03-0000).jpg
    - CC cứ như này thì QB skill ko tới tâm đánh thì quá thiệt thòi cho QB đi cc . Mong a Fan fix lại quái cc . Em Cảm ơn

@fantasymc

Last edited by a moderator: 3/2/16
  2. sao k học thêm mấy skill nữa nhỉ? Qb có nhiều skill đâu mà k học cho hết? mình nhớ skill Địa Hoả Quyền của Qb có thể đánh cách nhân vật 1 khoảng mà? mà Vô Ảnh Quyền cũng may ra đánh đc đấy. ngta đi mãi k sao, bạn đi k hết lại đem nhờ ad. Nên tự mình khám phá đi đã nhé ^_^
    ô hô, vừa xem lại ảnh thấy bác MISA à :))
    nếu em có gì nói k phải bỏ quá cho em nhé :D
    lỡ viết rồi nên k xoá đc ;))

Last edited: 2/2/16
    Tiến Dũng thích bài này.
  3. tôi không phải ngu bạn à :D dùng hết rồi mới đăng lên ko thì không phải đăng đâu :D

4. cứ phải lên ss10 QB trane mới bá :D

Tiến Dũng thích bài này.
  5. hahaha :D đi QB cc thì khó thật mà , cứ gập phải trường hợp này thì cứ phải gọi nà nên nuôn ;)) . chán lắm

BaBykool1 thích bài này.
  6. thánh chơi ss10 bên vq rồi à mà biết qb train tốt

BaBykool1 thích bài này.
  7. mình còn đi trước VQ cơ bạn à :D.. ss10 QB ks mg đôi khi còn phải nhịn :D

8. skill vô ảnh quyền tăng khoảng cách lên 6 đấy bác, QB mỗi chưởng đấy là xa nhất

9. Tình huống dở khóc dở cười nhỉ ^^
    Trong thời gian chờ bác fan fix thì nhảy cầu cho mát đi bác Gấu ^^

10. thế e ms bảo là mãi về sau nhìn thấy tên Char là MISA thì em xin lỗi ngay còn gì? ;))
    chứ hàng không tên tuổi bật lại e cho sấp mặt ngay :D

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này do đánh quái quá nhanh dẫn tới lag thế kia.

12. tôi thử hết skill rồi nó tới nhưng nó không nhẩy dame mới akay :D
    bạn chơi char gì thế :D đi cc hộ ông anh thôi
    không phải mà là lúc map mở rộng thì ko đánh quái nó kệt chứ sao mình rất hay gập trường hợp chó chết này :D

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Không đánh quái sao sập thế kia dc :)). Chẳng qua đánh nhanh quá nó bị lag quái dẫn tới trường hợp đó. Dw quẩy rồng nhiều khi thế kia còn ko bem dc nữa là QB

14. kiểu này cũng acay nhỷ :D.. mấy em quái nó đứng chĩa hàng vào mẹt mà không làm gì được :D

15. thế bạn lại khôgn biết gì rồi QB mà đánh quái 1 là nổ chết 2 là nhẩy cầu , Tốt nhất là cứ chạy đi chạy lại cho đến lúc hết quái rồi đấm từng ông mãnh một ;)) MISA có sợ ai đâu mà phải xoắn ;))

chứ còn gì ;)) lúc đấy akay vãi *** mà không làm đc gì . Mong bác @fantasymc sửa lại lỗi cho ae QB đc chiếu ngưỡng w4 của bác ;))

Last edited by a moderator: 3/2/16
    nghoanddBaBykool1 đã thích.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình đi CC bao năm mà bạn. QB chính vì đi CC khó, nhân vật khác đánh quái nhanh quá gây lag như vậy.

17. ọc bạn không hiểu vì vấn đề quái àny rồi mấy con quái này nó không phải lag mà khi map cc to rồi dần dần bé lại thì lúc mình ko dame mấy con ngoài cùng thì nó cứ đứng đấy thôi , nếu đủ dame thì dame vẫn chết nhưng cái khó là char nào cũng dame tới trừ DK vs QB . đen qua

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vâng mình ko biết :)). Char nào gặp trường hợp sập cầu thế kia thì cũng bó tay chứ đừng nói có QB vs DK

19. mỗi QB vs DK thôi còn đâu mấy char kia có skill dame tới đấy :D

20. mình vào toàn tele troll hàng khủng :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi