Góp ý Mong a Fan fix lỗi lag kỳ lân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi taianhvcu, 20/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kp rất nhiều ma đa số rồi .Đang nghiên cứu xem có cái nào lag mới kiểu khác cho suol không đây=D>

2. mẹ Suol đã cùi đc mổi cái lag ky lân.lại đc lũ săm soi. sao không đánh S mà hiểu dame nó thế nào..

3. ủng hộ fan lên fix lỗi lag kỳ lân
    giảm thủ tăng dame cho soul cho hợp lí hơn

Lai La Anh thích bài này.
  4. duyngoc111

duyngoc111 Guest

Để mà noi thì nếu bỏ lag kỳ lân thì soul thậm chí còn yếu hơn cả elf ở thời điểm hiện tại

anhlam309 thích bài này.
  5. DK chống giật , như Soul + combo đều đều ::))) khó tin phai ko nhỉ

đã là game ảo thì cái ji cũng ảo lòi , Soul ko co lag hết vị , QB số 1 , x5
    còn nói soul là ky lân x1 cũng chỉ là chống chế vẫn ko pk dc

6. vậy thì lỗi này năng đó

7. H muốn fan fix dame DK khi pk vs suol thôi vì e thấy cái này vô cùng hợp lí.Suol mang tiếng thủ khoẻ nhưng gặp đk trang bị đầy đủ vũ trang thì vẫn nằm rất nhanh mong a Fan xem xét lại vấn đề dame DK vs suol @fantasymc

Anh Là Dân 79 thích bài này.
  8. cho e hỏi cách lag kì lân ntn thế

hoangductc thích bài này.
  9. chính xác là như thế

đông ý kiến vs bác cũng đều la boy mà suối dame kém qoas

Last edited by a moderator: 23/10/15
  10. qua bài này tôi thấy cậu chẳng bao h mở óc ra ( chủ TOP :)) ) cậu có biết tí gì về suol ko , cậu có từng chơi suol chưa , dame nó thế nào , chỉ có người chơi suol ms hiểu đc thôi nhé , lag ky lân pk vs SUm vẫn bị pc nhé , nhưng lag ky lân ko cui đầu nên dồn dame liên tục vào sum nhé , nếu cậu soi mói vụ này thì , trước nhất cậu bảo fix x3 dame , hack speed ,fix one hit QB đi nhé cậu ns y như thật , có cần tớ chỉ cậu cách bug SD ko bao h hết trừ DK TOP mang RC + QB top mang RC ko , chả hiểu có tí lag ky lần củng khó chịu vãi

hoangductcanhlam309 đã thích.
  11. Kỳ lân là con ngựa cụt đuôi đấy á

12. Mình cũng chơi soul chỉ cho mình cách bug SD không bao giờ hết đi >:D<

13. đồng ý vs ý kiến trên

14. tại sao bạn ko làm
    đóng học phí đi, tôi dạy bạn cách làm lag kỳ lân với ELF QB DK MG Sum DL(nhưng DL đeo ngựa hơn)

anhlam309 thích bài này.
  15. Thực tế suol đồ đạc đầy đủ lag ki lan pk vs Dl tầm 30k dư đổ lại vânz ổn lắm

16. her her lag ky lân bị phanh phui ra ức chế gần chết đây, còn lại bí kiếp này mà lò ra nữa ăn hành , mọi chi tiếc muốn biết thêm thì xì tiền cho
    đại anh tài
    zTheBluesz
    oOoHiPoOo
    :)) còn mình thì ko chỉ cái này nhé

17. cái này mình ko hiểu ý cậu lắm nhưng mình ko nhầm thì Suol ko co MNN và dl skill cao thì 20k dư vẫn ăn đc suol nhé

18. ss8 này phụ thuộc nhiều yếu tố lắm skill, pet , cách + điểm ,chiến thuật ,đồ , Cs ,và đặc biệt là mấy cái bí kiếp thấtt truyền :)) ( ở đây mình ko ns hack nhé :)) chỉ có 1 số chơi lâu rút kinh nghiệm mới ra thôi )

19. gen ăn tức ị ấy mà, muốn đánh vs soul ko lag kỳ lân thì đánh vs LamGiang , ko cần lag kỳ lần đó xem ăn đc ko ^^

20. để suol đồ đạc đày đủ ko lag kilan vs DL = dư t nghĩ suol van ăn ngon lag kilan DL ko kip hồi đâu skilll phai la skill bn ms được chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi