Góp ý Mong a Fan và BQT xem xét ý kiến sau của em :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [Vip] BoyCongTu, 15/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói đúng quá...PK giải trí, giao luư party mới đúng bản chất của game điều này chính Fan già đã nói. đừng lôi tuổi tác, thời gian vào đây ai cung có công việc, có gia đình cần quan tâm, chả ai có thời gian ôm cái máy tinhd 24/24 được, hãy để game vẻc đúng chỗ của nó. nhìn các sever non pk xem toàn thành phần nhặt rác là chủ yếu,. đó thấy ai chat, ai nói chuyện với ai bao giờ.
    tôi thấy dơn giản cứ để các sever cho pk hết là ok. giả quyết hết các vấn đề. nói các pro bắt nạt gà là sao game nào chả xho pro có gà.

[Vip] BoyCongTu thích bài này.
  2. Dân chơi này muốn bỏ auto để G LuaGai khỏi auto kave chày cối tại bãi ấy mà :D
    Mình thì thế nào cũng chơi đc

3. Bỏ auto thì tất cả cùng không có , tất cả đều thời gian hạn chế như nhau, nhưng mà mình thấy vẫn nên có auto, không thì lại phải đổi chủng tộc sang mg mất.

4. xem vấn đề 1: xin hỏi chủ thới có đang dùng tới auto ko hay mọi người đang auto còn chủ thớt vẫn đang lụm zen bằng tay. vậy là lừa dối chính bản thân mình vậy hả người lãnh đạo trận chiến? nói thật là đi pk mình cũng phải auto buff

xem vấn đề 2: nước ta 1 ngày nhập bao nhiêu tấn xăng về hà nội mặt bằng đông đúc ?, với bao nhiêu năm nay lẽ ra cả cái hà nội này phải nổi lềnh phềnh trên xăng phải ko?. 1 ngày trung bìnhmỗi người phải đi ** 1 lần, mỗi người sống 50 năm là 20 nghìn lần đi **, mới lượng 20 tỉ người ở hn thì ra đường đâu đâu cũng phải là *** nhà nhà *** chứ.
    có cung thì sẽ có cầu mà mua Zen là để tiêu thụ chứ khư khư trong bank đâu. kể cả việc ngọc tăng giảm hay zen mất giá là chung hết ko riêng ai, trừ phi tính cá nhân nổi lên như tpic này chẳng hạn rồi chìm mất tăm thôi.

luuducanh2310 thích bài này.
  5. Tất nhiên cái gì chẳng có 2 mặt, bạn thử nghĩ xem giờ MU không có Auto và không có cả kẹp chuột luôn (đúng với yêu cầu của bạn là giải trí, ai ngồi máy thì đánh, ko ngồi máy thì té) thì MU còn lại ai chơi? Mà thanh thiếu niên thời nay nó không chơi MUhn đâu :">, vì sao? vì 1 là muốn khủng thì phải có VND, nếu không thì phải cày cực trâu bò, và game phải thực sự lôi cuốn (quá khó cho 1 tựa game đã già cỗi), còn những thành phần làng nhàng tiền không nhiều (có tiền nhưng chẳng mấy khi chuyển vào game) và thời gian thì ít thì xác định lấy game nuôi game là đủ (ko đến mức dư dả mà sống được = game)
    Xét cho cùng, giờ Auto là 1 phần tất yếu của game, ko biết bạn đã chơi bao nhiêu game và game mà bạn chơi có game nào là không có Auto không?

6. Auto mất đi bản chất của game. Mình thấy nó ko còn hay như bản ko auto cũng có thể mình lỗi thời ko theo kịp thời đại lên ko thấy cái hay trong bản auto

7. cũng hay :D

8. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

Bỏ auto thì bọn cave kiếm = cái gì đây :))

9. thôi con dont gà kia trật tự nào

10. Bỏ auto đi thì bỏ luôn cả 1 máy log nhiều acc đi xem có bao thằng há hốc mồm :D Nhìn auto khó chịu thì log nhiều quá cũng chật màn hình nhìn cũng rối mắt :D

11. bỏ auto thì khối anh móm tôi thì k vấn đề gì

12. máy yếu qua k log được nhiều nên akay à :))

13. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

cậu suy nghĩ xem ss6 ko có auto nhưng vẫn cắm chuột đc = F7 F8 F9 có vấn đề gì đâu
    chắc bạn chỉ chơi MU 1.0 và ss4 thôi nên bạn mới nói phần chữ đỏ trên kia ...
    bạn nói ko có auto thì ko ai chơi nữa ah, vậy bạn hơi nhầm rồi. với những ai thích rặt rác thì mới có suy nghĩ như vậy thôi. ss6 ko có auto tại sao lại đông vui hơn bây giờ ss8 có auto. đấy mới là dấu hỏi ( ? ) lớn đó ...

14. Chủ yếu là vì lừa gái auto quá nhiều phải ko e hihi.

15. cũng dc 5 acc cậu ak, đang bảo bỏ auto thì bỏ luôn log nhiều acc đi cho đỡ phải tranh luận :D

16. xa xôi hơn muốn giúp cho nhóm lợi ích chúng nó để pk vs Home và xa hơn nữa là ..................

17. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

auto thì tất cả auto, ko auto thì tất cũng ko ai có gì
    cho nên mọi người đừng nghĩ về 1 hướng. nghĩ đi thì cũng nên nghĩ lại
    riêng mình thì mình chỉ cảm thấy MU bây giờ ko đúng với bản chất vốn có của 1 trò chơi tên tuổi đã tồn tại từ ngày 2003 đến bây giờ. cứ tình trạng này số người nghỉ game chắc sẽ nhiều hơn số người tái nghiện game :D

18. Nhận định của 9x, bác fan vào xem này :D Trẻ trâu

19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Có lẽ các thánh quên mất, bác fan ra bản auto của ss8 là để các game thủ có time dành cho gia đình và công việc à?

20. Vì Auto mà nhiều người bỏ game ư?
    Mình thì nhận thấy bỏ game vì rất nhiều nguyên nhân khác chả liên quan đến Auto (Auto trong game, còn có các phần mềm ngoài thì mình ko rõ).
    Còn theo mình Auto nó chẳng có tội gì cả, F7 F8 F9 ko phải auto thì cũng là semi-auto rồi, vẫn là cắm chuột để đấy, không tự buff, không tự nhặt đồ có phải phiền phức hơn không?
    Tóm lại là cái lý để bỏ Auto của bạn là không thuyết phục.
    Chơi game để giảm stress- đồng ý, nhưng có rất nhiều kiểu giảm stress: thể hiện cái tôi cá nhân đâm thuê chém giết, quay đồ ép đồ, nhặt đồ nhặt tiền .... vô số kiểu khác nữa: cắm chuột lên diễn đàn chém gió chẳng hạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi