Góp ý Mong adm xem lại việc khóa chat khi ngồi ko đúng máy đăng kí IP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 6/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

Đã chat được bình thường. Cảm ơn admin đã lắng nghe tâm tình của member. 8->

Còn những ai vừa đồng ý test cấm chat thì xác định khỏi cày arena luôn :">:">:">

2. Hôm qua hôm kia có bị lỗi 1 chút là log game trên máy đăng ký IP nó báo block. Nhưng đăng nhập web đã thấy cập nhập IP. uot ra vào lai game thì không thấy báo nữa.
    hình như mấy hôm trước có 1 số thay đổi nhỏ như cập nhập IP phải nhập tên acc 2 hôm qua kiểm tra lại thì đã thấy bỏ rồi.

Nói chung hội tin học nhà Fan đang nghiên cứu đề thay đổi 1 số vấn đề để nâng cao bảo mật và cái vụ không có IP thì khỏi phải PK

3. Cũng biết sợ cơ à? Tưởng người "có văn hóa" không biết sợ, chỉ thích vén váy đi tố cáo này nọ :))

4. vẫn đang bị khoá nhé ae. FAN h` mà khoá chat thì ae không chính chủ đi xin pt no ns là thằng câm :)) xin pt chắc phải bèm cho nó 1 mạng ms biết là mình đi xin pt :)) may mà vừa cày xong chứ k thì cũng vỡ mồm vì pt :))

5. Dùng ám hiệu vậy: xoay 3 vòng xuôi kim pt :)) ngược kim là xúc cả team :P

BoyZone9xbaoduy58 đã thích.
  6. Luôn luôn ủng hộ bác fan với chính sách này

7. saivado1

saivado1 SuperMan

Mình lại thấy vấn đề bảo vệ IP ổn đấy chứ.
    Mình bảo vệ IP trên Laptop sử dụng đường truyền internet Wife tại nhà: giao dịch trong game và quản lý acc hoàn toàn bình thường.
    Vẫn là chiếc Laptop đó đến Công ty kết nối Wife vẫn đăng nhập giao dịch trong game và quản lý acc cũng binh thường không phải đăng ký lại IP.
    Thậm chí mỗi lúc ra ngoài ở môi trường không có internet, mình dùng Dcom kết nối internet cho Laptop này cũng rất bình thường.

=> Hoàn toàn không phải đăng ký lại IP ở môi trường internet khác nhau, khi sử dụng trên cùng một chiếc máy tính.

Bạn thử kiểm tra xem:
    - Nếu đăng nhập Quản lý acc trước không cập nhật IP => Vào game là hệ thống tự cập nhật IP
    - Nếu vào game trước không cập nhật IP => Đăng nhập Quản lý acc để cập nhật IP.

Chú ý:
    Bạn nhớ tạm gỡ bỏ các phần mềm ngăn các ứng dụng vào máy tính trước khi cập nhật, chẳng hạn: đóng băng... Sau đó cài đặt lại (nếu muốn).

8. Của mình mỗi lần bị tắt modem, vào QL acc bị mất IP nhưng log game rồi đăng nhập trình duyệt lại thì lại có IP trở lại.

9. hôm trc em mới đăng kí lại 8 acc vì tắt modem :((

10. Vậy thì cho bật thêm chữ pt nữa hoặc vài câu đơn giản ^^!

11. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

hay quá nhỉ cứ như chính sách khóa chát vs pk khi không ngôi đúng máy

12. Bỏ chữ ký đi =)) thằng đấy nó hung hãn lắm >:)

13. :)) càng ngày FAN càng quan tâm đến " không chính chủ" :))

14. lấy mà ưu tiên qua vaber ý sẽ ko phải mất phí gí gà quá ty.

Sao em soul mình vẫn bị khoá chát nhỉ.

15. :)) giờ anh ko biết được chưa, nhưng lúc anh vào thử mấy con ttd thì mấy con đều bị khóa chát mà. Cứ không chính chủ là khóa

16. có văn hoá thì chẳng có gì phải sợ, LamPh0ng thì lúc nào chẳng 1 mình =)) chỉ sợ cho các ae BN phải chịu ức chế rồi lại vào acc cùi cùi phun ra mấy từ mà theo đánh giá chuyên môn gọi là "thất học" hoặc "thiếu giáo dục" vì không phải lúc nào cũng cầm ip được, BN nhiều acc thế cơ mà :">

17. tình hình hơi căng.không có ip bị khoá chát
    vào không nc xin pt đc
    đang pt vip k3 phòng 7 mà câm như hến.ai hỏi cũng không trl đc
    khá bất tiện.

18. Tại sao người đứng bên trên lại phải ức chế thằng nằm bên dưới nhỉ? 8->8->8->

19. Koko26 chết cười . Câm như hến , ai hỏi cũng ko trả lời :))

20. ko chat đc cho đỡ chửi nhau (những bác đi mượn ác)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi