Góp ý Mong adm xem lại việc khóa chat khi ngồi ko đúng máy đăng kí IP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 6/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hình như là vvậ thì phải tránh tình trang mươn acc pk lung tung

2. Hay qua ! Của ai người đo dùng.
    Cứ mượn linh tinh lại còn nổ ...

3. Về việc bác áp dụng việc " không chính chủ " khoá chat e ko hề phản đối gì cũng có thể làm MUHN xanh sạch đẹp hơn.Còn về bác đưa ra quy định " Không chính chủ " ko đc phép pk thì e thấy ko hài hoà đâu bác ơi , bác xem xét lại đi.
    ví dụ: e cày char của e 1 soul hay 1 MG đang cày skill , level ở map sv20 có 1 nhân vật khác đến pk e e muốn mượn acc của tạm đc của a e trong Guild để pk lại nhưng lại ko pk đc , nếu ở địa vị của bác lúc đấy bác sẽ thế nào? còn chưa nói đến việc giá trị của acc vì có ip có thể vay bạc thế chấp , chủ acc bận ko onl đưa acc cho a e cày giúp và pk giữ bãi chẳng nhẽ đưa cả mã ưu tiên , chọn mặt gửi vàng acc top rs cao nhiều poin dư vay đc số lượng bạc lớn , lòng tham nổi lên cuỗm của chủ acc rồi lúc đấy lại đi kiến nghị bác , bác lại phải mất time giải quyết sự vụ vậy có phải mua dây buộc người ko bác , time đấy bác có thể dùng để làm công việc khác mà .
    Em viết ko đc khéo mong bác FAN ghé qua và đọc vài chữ của e. Cám ơn bác ghé qua

4. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

:)) cày hộ thì chỉ chạy rs thôi anh =))

5. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Anh gửi về cho ít TMT nữa nè

6. Ngọc Final

Đại gia xoắn ji mấy trăm m zen :>

7. Nếu mà thế fan mở lại cái dịch vụ auto lv cho đỡ phải thuê hoặc nhờ ng khác cày, cũng 2 tiếng max 1 lần :D giá tầm 100-200 bạc :D

8. Ngọc Final

@fantasymc2002 anh duyệt ý kiến này được không

9. vậy cày hộ bị bem chỉ đứng nhìn à?

10. nổ bé thôi ka

11. ka nổ to thế CA lại nhòm ngó cả việc làm ăn của đệ >:)

12. ADM xem cho em IP acc :tankhanh99 +anhdasaj +emdasaj +ngocthu115
    chứ em kêu nhiều quá mà ADM chẳng giải quyết gì cả + ggửi cả SMS mà cũng không đc giai quyết bun quá

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

duyệt, nhưng giá sẽ là 1000 bạc ^_^

14. tính bạc chạy theo phút chứ bác ơi như ngày xưa ấy làm sao mà tới giá 1k~2k được cài này áp dụng cho cày master skill thì được >:)

15. Bác Fan đang can thiệp quá sâu vào nội bộ gamer, có nhiều việc cấp thiết hơn đang chờ bác giải quyết kìa
    VD tình trạng dis liên tục khi vào web

16. cái này em thấy không hợp lý lắm
    Em có một acc a/e trong guild biết acc và pass vào cắm để cày kéo đến lúc em rảnh để nói chuyện với a/e trong guild. Không còn acc để nói chuyện. đành muợn 1 acc của a/e trong guild. Lên bãi cứ đứng đơ ra nhìn. nhấn Enter để nói chuyện thì khoa chát.Đứng đấy nhin a/e nó hỏi thì trơ cái mặt ra không nói được câu gì.a/e bảo khinh.... em thấy hài quá;))

17. Muốn có quyền lợi thì hãy dùng ts của mình.hoặc mượn acc mượn luôn cả ip.giờ lấy mã ưu tiên qua vipper quá dễ.đã mượn còn muốn bém thì chịu các bác

18. anh Fan ơi sao anh không cho cấm những câu vô văn hoá ý còn lại nhưng câu bt thì vẫn chat được

19. bát tiện lắm bác FAN ak

20. like bac fan.cứ ngăn nắp gọn gàng từng bước 1

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi