Góp ý Mong admin cho bán shop đồ nhóm 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 15/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hiện tại người chơi mỗi lúc 1 tăng : tín hiệu mừng vì tình yêu người chơi cho muhn của người chơi càng nhiều. nhưng cũng chính vì thế đồ đạc ngày càng khan hiếm do các nguyên nhân :
    + con buôn găm hàng đẩy giá
    + người chơi đông lên từng ngày.
    + shop đồ full admin hiện bán bằng rs... đồ đạc chưa phong phú.....
    + shop bán đồ bằng bạc thì là đồ giành cho QB.
    * để cải thiện tình hình đồ đạc khan hiếm em xin đề xuất ý kiến đến admin @fantasymc :
    - mong admin @fantasymc mở shop bán thêm nhiều đồ bằng bạc nhưng ở dạng đồ nhóm 4. ( đồ không giao dịch được )
    - vì sao là đồ nhóm 4? vi đồ nhóm 4 không giao dịch được nhưng tác dụng trong game với những người tâm huyết gắn bó với acc, đame với muhn thì điều đó chẳng ảnh hưởng gì.
    - bán đồ nhóm 4 có làm tăng lượng đồ lên ( nhưng không ảnh hưởng nhiều đến đồ nhóm 1 hiện tại vì nó không giao dịch được sang acc khác, cái này admin cũng có lợi )
    - ae khó khăn trong mua đồ nhóm 1 , muốn được sử dụng các đồ vip như sw3 full, sw4....... có cơ hội được sử dụng đồ mình thích và gắn bó thêm với acc của mình.
    KL : trên đây là ý kiên của cá nhân mình mong ae góp ý bổ xung thêm.
    p/s : viết vội mong mod : @saivado1 sửa giúp mình cái tiêu đề cho chuẩn thành : mong admin cho bán shop đồ nhóm 4

2. Ý kiến khá hay nhưng không thể xảy ra vì nó ảnh hưởng rất lớn đến đồ nhóm 1 trên thị trường. Vì nhà nhà, người người dùng đồ nhóm 4 ai dùng nhóm 1 nữa

3. theo mình không ảnh hưởng nhiều đâu, vì đồ theo acc mà , đồ nhóm 1 lúc nào cũng là vip nhất

4. A fan là 1 người làm kinh tế giỏi
    A ấy không ngốc đến mức làm cho giá trị đồ nhóm 1 mất giá đi.
    Và khi mất giá thì thu nhập cũng như túi tiền của hắn cũng tỷ lệ thuận theo.

DaiPhapSu thích bài này.
  5. ^^ ý kiến hay. .vote mạnh :D

6. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

ai cũng nghĩ như thớt thì đồ nhóm 1 rớt giá mạnh , ngta mua nhóm 4 về sau chán bán cả acc việc quái gì phải nhóm 1 nữa

1 phiếu phản đối :D @fantasymc

ADKinghtBảo Vy đã thích.
  7. Thế sợ Sợ ảnh hưởng tới nhóm 1. Thế các bạn nghĩ là đồ nhóm 4 là xin đc à hay sao mà bỏ acc với ảnh hưởng tới nhóm 1 . Nếu có bán thì cái giá cũng ngang hàng với n1 chứ cũng k rẻ đau mà tính lạm phát

8. Bán đồ nhóm 4 ko cho gia cường liệu ae có mua?

9. saivado1

saivado1 SuperMan

Đồ nhóm theo acc không phải vấn đề trọng yếu, mà vấn đề trọng yếu là số lượng đồ server tăng lên => giá trị đồ giảm => Anh em lại kêu trời.
    Tuy vậy, vì các sự kiện đua guild, đua top không tặng đồ full nữa => đồ khan hơn nhưng về sau sẽ không hiếm bởi có dịch vụ dung hợp đồ.
    => Tăng đồ nhưng không quá nhanh giá trị đồ được kiểm soát.

10. Đồ nhóm 4 mà nhiều thì đồ nhóm 1 mất giá. tốt nhất là 1 tháng 1 fan tổ chức 1 - 2 even phần thưởng là đồ full thì hợp lý hơn

11. khó nam cường
    đã gọi là đồ theo acc rồi rao bán dc thì gọi gì la đồ theo acc nữa hả bác

12. Thực ra đồ trên thị trường rất nhiều, nhưng mà các con buôn không bán mà đưa hết lên shopvip đồ thuê, ae có thể lên đó để xem, chả thiếu thứ gì. Giờ muốn có đồ admin chỉ cần loại bỏ shopvip, các con buôn không còn chỗ găm hàng, thì cũng phải bán ra, ae ta lại có đồ

13. Dân buôn là cánh tay phải của adm mà

DaiPhapSu thích bài này.
  14. tổ chức even trả thuởng bằng đồ full là hợp lý nhất,

15. Hỏi ngu ty cơ mà đồ nhóm 4 mà đăng bán được thì thành đồ nhóm 1 à ae :D

16. đồ theo ác mà bán được thì xin thua

17. fan bán cho người dùng " ko phải người dùng bán" đọc kỹ hộ cái

ThanBang thích bài này.
  18. bác nói thế này kể ra khó.như vậy đồ nhóm 1 em khẳng định 1 câu là không ai mua luôn.

Ví dụ: 1- bác chơi DK. Anh Fan ơi, bán em cái sw3 full, bộ QN, 2 đao QN... tất cả đồ liên quan đến DK. (nhóm 4).
    vậy khi account của bác có tất cả đồ của DK rồi, thì bác còn gì để mua nữa, vậy đồ nhóm 1 đương nhiên bác không mua rồi. vì đồ nhóm 4 đã đủ.
    2- bác chán DK, cho về ELF. lại anh Fan ơi, bán em bộ TB, Sw3 full, Nỏ Quỷ,... tất cả liên quan đến elf...nhóm 4 như mục 1, thì đồ nhóm 1 bác cũng chẳng mua gì nữa vì đủ hết rồi, cứ thiếu đồ gì lại kêu Fan.
    3- Nếu điều này xảy ra thì giá account lên lắm bác nhỉ, vì có tất cả đồ các chủng tộc theo account rồi.

Ý kiến của em, góp ý thôi ạ.
    chứ còn em với anh cũng rất muốn làm sao cho AE MEMBER chúng mình đc lợi nhất.
    Ví dụ: 7/2 -12/2 đổi bạc sang Cashshop đc khuyến mại 20%. nạp nhiều đc dùng thử W4.
    vậy mà từ hôm nay không mua đc Cáshop bằng bạc nữa, mà lại phải đổi sang Cash để mua, lại mất thêm 1 bước nữa là đổi bạc sáng Cash rồi dùng Cash mua. lằng tà bà nhằng quá.

LinhBaBypiazozip đã thích.
  19. đã gd đc thị làm gì kòn đồ theo ác nữa

20. lại còn vụ đổi cash nữa à?lằng nhằng thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi