Góp ý Mong admin cho bán shop đồ nhóm 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 15/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chợ buôn bán đồ trong game giữa người chơi với nhau
    là 1 mảng cấu hình lên sức hấp dẫn ko hề nhỏ của trò chơi
    đề xuất của bác mà được thực hiện có mà loạn

2. chắc ý kiến này ko thành hiện thực đc

3. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn nhận được 1 thẻ cảnh cáo, lý do: Thông tin không có cơ sở => bất hợp pháp!

Vui lòng chú ý, xin cám ơn!

4. Kể ra thì vấn đề này chỉ anh em nào ko nhiều điều kiện thì ủng hộ thôi, chứ các con buôn ko thích điều này :)

timlainiemvui thích bài này.
  5. mong là được như bạn mong :)

6. mình rất hiểu ý của chủ top, nhưng mà mọi chuyện cũng ko đơn giản như vậy đâu :(
    thôi thì cứ để nó thuận theo ý fan đi. đc cái này thì mất cái kia mà :(

7. bán thế này thì loạn hết tình yêu ơi

8. đồ quyền binh trên sv rất là hiếm.muốn chơi quyền binh mà đồ không có.mong adm cho thêm ýt đồ qb khảm k5.

9. ^^.. nói chung có cái dịch vụ này cũng hay hay à các bác êi :D

newways991992 thích bài này.
  10. Xưa giờ dân chơi MU đều kiêng kỵ nhất là cái trò Web Shop.
    Bởi vì MU nào mà có Web Shop (bán đồ full bằng tiền nạp) thì gần như là sập rất nhanh vì đồ đạc kiếm được chẳng còn giá trị gì nữa cả.
    Chơi MUHN hay FPT bền vững cũng là bởi vì đồ đạc có giá trị.
    Từ đồng Zen đến viên ngọc, tất cả đều có thể quy ra tiền mặt.
    Vậy mà giờ thớt lại có ý tưởng đi ngược lại với tinh thần chung của toàn thể ae gamethuvn nói riêng và ae chơi MU nói chung
    => Chắc chắn không bao giờ được chấp nhận.

11. Mình chỉ muốn xin 1 vấn đề nhỏ là cho được ép đồ, gia cường, gia trì đồ n3,4 mà còn không đc này cậu. Còn vấn đề này của cậu chắc không thể thành công được.

12. Nếu như vậy thì ko khác gì mu có web shop như những mu khác và ko ai mua đồ n1 nữa.

13. bicay666

bicay666 Cư Dân

upppppppp cho bác

14. Ý kiến rất hay, góp phần làm cho lượng đồ trong mu phong phú hơn, giúp các mem dễ thở hơn khi giá đồ đang tăng cao => tích cực.
    Ý kiến này chắc được xem xét khi fan về hưu, haha...

nghiahy thích bài này.
  15. Theo tớ là ko lên bán đồ nhóm 4,loạn game mất
    Ví dụ đơn giản thôi nhé
    Đồ nhóm 4 nếu dc bán ra thì nó sẽ dc mua và theo acc vĩnh viễn ,trắc chắn sẽ rẻ hơn đồ bán treo chợ ,một khi đồ nhóm 4 chiếm lĩnh hầu hết các acc dc mua thì hỏi liệu giá acc kèm đồ nhóm 4 so còn rẻ hơn đi mua set đồ hay con pet ....:)

Last edited: 16/2/16
  16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

theo tớ , nếu có dịch vụ nÀy tớ thanh lí toàn bộ Tài sản hiện có nhanh nhất có thể , ko nhanh thì mu sập có mà lỗ vốn

17. ý kiến bạn rất hợp lý.chắc sau ý kiến này sẽ không ai có ý kiến thêm về việc bán thêm đồ nhóm 4.

18. Ko khả thi. Càng nhiều đồ thì càng mất giá. Có sao dùng vậy đi top àk. Đòi hỏi qá vô lý

19. con buôn găm hàng full khó kiếm hơn lên trời

20. Hải Tặc MISA

Hải Tặc MISA Cư Dân

Hix cái gì giờ bác fan cũng tăng giá :-s cả zen cộng điểm cũng tăng, mơ gì fixx đồ nhóm tư :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi