Góp ý Mong Admin cho người chơi được lồng thêm acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 2/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như trên :
    1, Đa số anh em chơi MUHN đều biết cắm Bốn Tài khoản / PC là việc dĩ nhiên , trong phần này cũng có nhiều thành phần phá game đề nghị cho phép cắm Hai tài khoản bằng sự ích kỉ cá nhân của mình do vậy với cá nhân là một người chơi viết bài này mong @Admin vào xem xét cho việc người chơi có thể cắm thêm nhiều account cùng một máy PC .Hoăc để tự do như ngày Xưa Nhưng chỉ cho 4 account được 35 % thôi
    Vì đa số người chơi ai cũng biết chơi nhiều acc thì cần cài thêm máy ảo , trộn thêm phần mềm Sandboxie
    2 , Mấy tháng trước Ban Tòa Án Tối Cao @Admin đã cho ra quy định 1h sau khi Reset được hưởng 35%. Bản thân với tư cách là người chơi Thấy @Admin lên giản đơn chút như với thời gian gần đây nước Việt Nam chúng ta cho người dân đi làm thẻ căn cước thay cho giấy CMNN,SHK,GKS....
    3, Như hiện tại trong phần tải Game có sự đề nghị cấu Hình cùi 2Dueal trở lên , @Admin có thể đề nghị I3 cùi trở lên chẳng hạn
    Có thể bài viết này sau khi nhiều người vào xem cho rằng thế này , thế kia nhưng Thử hởi có bác nào không dùng Máy ảo hay sandboxie không? Bác nào không dùng máy ảo hay sandbixie hãy vào cho mình xin ý kiến nhé (Nhưng không phải là mình đang dùng mà vào nói tôi chưa biết cái đó là gì , đó là nói dối không biết ngượng mồm), Admin đã hạn chế Account/ Số điện thoại rồi cái này mình đồng ý 100%

gjahaoLeQuyet987 đã thích.
  2. mình là mình thích cho cắm thỏa mái, cứ 2 ngày ko rs là dis.
    càng chơi nhiều acc thì càng cần nhiều đồ dùng thì đồ đặc nó mới có giá, chứ giờ mình toàn phi shop, chả ai mua.

3. rất đúng cứ cho chơi tha hồ như ngày xưa anh em còn cày cuốc các kiểu ra cái mã điên rồ này rất dở

4. Để im m-ẹ game đi ý kiến nhiều cuối cùng ng thiệt là gamer.
    Sang vương mệnh mà xem mấy hôm fix 1 lần đến lưc lại khóc vì game rắc rối.
    Ai cắm nhiều cài máy ảo cắm ít thì khỏi cần còn k biết cài thì đi học =)) còn ngu quá thì chấp nhận chơi 4acc thôi

Một Cuộc Tình thích bài này.
  5. Ý kiến vớ vẩn

6. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

vậy sang vương mệnh mà chơi

7. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

lại một em gái vớ vẩn

8. thôi thì sân siu cho 6 acc 1 pc là dc zui zui thì 1 ngày ko rs ko dơi gì

9. Cài máy ảo vào b chạy tối đa 20 acc trên 1 đường truyền.
    Nghe bảo ss15 cắm tẹt đó b ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi