Góp ý mong admin fix khoảng đánh của quái nhỏ lại.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 19/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như mình cắm 1sum và 1 mg đều auto. khoảng auto đánh quái là 8 ô. thi thoảng mình thấy có con quái đứng 1 góc (theo mình góc đó bị lag) đánh mình mất máu nhưng nhân vật không chạy ra đánh quái (mình đã để max khoảng đánh quái trong auto là 8 rồi nhé)
    1 điều nữa là con quái đó khi mình tắt camera3d đi thì chỉ nhìn thấy cái búa của nó trong màn hình. mình không hiểu lý do admin để khoảng đánh của quái rộng như vậy để làm gì.chẳng lẽ phí chuộc pet cũng là nguồn sống của MUHN

2. Nếu bạn để mg or sum đứng yên đánh quái k3 thì có con không đánh trúng nhưng quái vẫn đánh đc bạn thì đúng còn bạn chạy auto mà không đánh đc là do ban chinh auto chưa đúng thôi

Tiểu Tử thích bài này.
  3. Đôi khi thế. Coa khi k3 mg đứng giật sét vẫn bị lag mấy con. Nó đứng xa chọc mình ầm ầm

4. đứng kẹp end thì khoảng đánh cả sum không tới thì mình không thắc mắc.còn mình cài auto khoảng đánh 8. và mình còn để cả chỗ tùy chỉnh là đánh quái vật tần công. vậy mà con quái nó đánh mình nhân vật không chạy ra đánh =>nó đứng ngoài khoảng 8ô đánh vào mình.

5. bạn tăng khoảng cách nhỏ nhất lên là nv chạy ra sẽ đánh quái chứ không là nó ra tới nơi lại đi về

6. Như này thì rất khó lí giải. Chỉ có thể là noa đột biến mà thôi:)

7. cái đấy mình biết. nó chạy ra rồi quay lại thì mình càng không thắc mắc. mà nó đứng im ở tọa độ không chạy ra đánh quái. mình không cắm ở k3 mà cắm bãi cùi k2. thi thoảng xuất hiện con quái ở góc dưới bên trái màn hình.nó bem mình mà nhân vật mình đứng im.còn quái chỗ khác nv vân đánh bình thường đúng khoảng đánh mình cài.
    khảng 2-3 hôm mới bị 1 con như vậy

8. đủ team thì can gì :)) chia ra đứng đều là ổn mà

9. mình cũng thấy hơi lạ. mình nghĩ là nó đứng góc đó bị lag. mình phải bỏ auto và chạy ra bem chết nó.rồi về vị trí auto tiếp... khoảng 2-3 hôm mới bị 1 con như vậy

10. bạn đang nói không đúng với điều mình đang thắc mắc. đủ team thì nói làm gì. nói như bạn thì cho 5 con soul hoặc mg đứng quẩy rồng thì cũng đéo con nào thoát đc.
    điều tôi đang muốn thắc mắc là tsao auto mã khoảng đánh mà quái bem đc mình , mà nv của mình không bem lại

11. M cũng bị như thế ở trên k3 và kết quả em tm mình chuẩn bị ra đi

12. chủ tốp cứ làm 1 em ef là ló sử hết những con quoái lag đấy thui mà =))

ConBuom thích bài này.
  13. cái này là bản chất của tất cả các bản cho tới SS8, lên SS10 mọi thứ sẽ khác từ góc nhìn cho tới khoảng đánh đành phải chờ thôi, có mỗi em elf xa 8 cắm vào team 1 em thôi chứ ko có cách nào khắc phục đc đâu top.

14. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn post ảnh cài auto của bạn lên để anh em kiểm tra giúp bạn.
    Tôi đã biết nguyên nhân của bạn nhưng vẫn muốn bạn post ảnh lên để mọi người cùng rõ.

Đồng thời nhắc nhở các bạn chú ý không gây mất trật tự nhé!

Conan.ss8 thích bài này.
  15. rông hơn để thịt máu pet chứ sao <:-P

16. đổi khi cũng bị lag lag kiểu vậy

17. ^^ mình vừa đi ur về.bạn đừng khóa tpic.để khi nào có con quái lag nó đánh mình ngoài khoảng 8ô mình sẽ post video lên. 2_3 hôm ms bị dính 1con quái như vậy. auto mình chắc chắn vs bạn là mình cài chuẩn luôn.

18. quái nó ở ô 9 rồi =))

19. cái đó phải chịu thôi. skill không = tầm quái

20. dĩ nhiên bất cứ cái gì ra tiền đều là nguồn sống của MU. rất nhiều thánh ước mơ lấy game nuôi game. xin thưa là game mà nuôi dc game => game sẽ chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi