Góp ý mong anh adm giúp em

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Zchienthan, 26/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mong anh cho nạp được thẻ điện thoại vào game với chứ bằng tài khoản ngân hàng em không rành với không có tài khoản ngân hàng

2. bạn ra ngân hàng chuyển vào tải khoản của trung gian cũng dc nhe bạn ah
    hay ra ngân hàng mở cái thẻ 50k sau 10 ngày là có

3. mình thấy không tiện với lại không thạnh thạo vấn đề này cứ nạp thẻ có luôn nhanh chắc

4. cái vụ rich vip bị bắt g thành ko dám nạp thẻ bạn ah lại ra ngân hàng chuyển tiền 10p sau có bạc về nhé ko phải lo

5. Thực sự thì nên mở lại vì không phải ai cũng gần ngân hàng, không phải ai cũng dùng thẻ ngân hàng và internet banking. Mà MU thì lại nhiều bác trung tuổi, nên quen vs cái cũ thôi. Nên mở lại là hợp lý.

6. sao các bác không hiểu vấn đề nhỉ. không phải admin không cho nạp thể cào, mà tại các đầu mối thẻ cào hiện tại họ không nhận, cái nạp tiền qua thẻ cào đó cũng chỉ là 1 dịch vụ, dịch vụ đó đang tạm bị đình chỉ. làm gì có thằng làm game nào lại ko cho nạp thẻ bao giờ.

nghoandd thích bài này.
  7. nếu đơn giản thì game vtc hay các lạoi game khác cho nạp thẻ dt rùi bạn ah

8. muhn thời đầu mới ra có bán thẻ nạp bạc(thẻ rs). rồi đặt cho ae đăng ký làm đại lý tại các khu vực. nhưng giờ không khả thi lắm ae vẫn thích dùng thẻ điện thoại vì tính tiện dụng. 1 phần ae chơi vài game bán xu. kim cương để lấy thẻ điện thoại đổi bạc. ý kiến này ko phải ko thiết thực mà khả năng do lão đại chưa tìm ra nguồn ae thử đợi 1 time rồi lại post tiếp để nhắc kiểu gì rồi cũng có với tỷ lệ phù hợp

9. Hiện giờ tỉ lệ đổi tiền bằng thẻ cào khá thấp.vài trang nhận đổi trừ 40% giá trị thẻ.xưa trừ 18%
    H mà có mình cũng nạp.giờ thẻ 1tr mua có 800k xưa thì k có để mua giá đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi