Góp ý mong bác Fan xem xét vấn đề thưởng khi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi roma1230, 18/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khi nạp thẻ điện thoại hay thẻ gate vào game, bác Fan có thưởng như sau:
    Với mỗi 99.000 điểm bạn có thể lựa chọn 1 trong các món quà như sau:
    1. +200 lần reset nếu nhân vật rs<300 lần, +100 lần rs nếu nhân vật rs>300 lần . Nhân vật sau khi cộng số lần reset phải <1000
    2. +2000 point dư (sau khi cộng số point dư <20.000 )
    3. 20 tỉ exp Master Skill (tương đương với từ level 1 lên 200 level). Exp sẽ được cộng dồn với level Master hiện tại của bạn để tính toán level Master tương ứng
    4. 1 sói Hoàng Kim Level 15 bảo hiểm vĩnh viễn (chỉ dùng trong acc, không thể bán sang acc khác)
    Lưu ý: Bạn chỉ được cộng cho nhân vật chính trong tài khoản của mình (KHÔNG được chọn quà cho acc khác). Khi đủ điểm, bạn hãy sms đến 0904.45.44.44 để chọn quà theo mẫu: "Toi la chu acc ... da co 99k diem, yeu cau doi qua la ..."
    Tài khoản đã nạp trên 10.000 điểm sẽ được hưởng ưu đãi như sau:
    1. Tăng 50% lượng zen rớt ra trong Game
    2. Tăng 20% exp khi cày level trong Game
    Lưu ý: chỉ áp dụng khi nhân vật reset <12 lần trong ngày. Khi bạn có đủ điểm hệ thống sẽ tự động cộng cho bạn khi vào Game, không cần phải sms yêu cầu.
    vấn đề thưởng khi nạp trên 10k điểm trong 1 tháng được thưởng em không có ý kiên
    Khi nạp 99k điểm được thưởng thì em có ý kiến là: Fan nên cho 99k điểm được thưởng khi bất cứ lúc nào đạt 99k, chứ 99k điểm trong 1 tháng không hợp lý. Vì 99k điểm là khoảng 8-9 triệu rồi, 1 tháng mà nạp 8-9 triệu là nhiều.
    AE đa số muốn được thưởng sói, mà sói theo acc luôn nên mong Fan xem sét vấn đề trên, khi acc đủ 99k điểm là được thưởng, chú không nên 99k điểm trong 1 tháng.
    xin chân thành cám ơn !

trungnga thích bài này.
  2. Fan ko thích didều này đâu. Ăn chơi sợ gì mưa rới

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  3. mưa rơi ốm sao mà chơi :(

4. nói như bạn thì bạn có thể tích trên 10k điểm từ tháng này qua tháng khác để được hưởng exp à.
    nếu đã muốn sói HK thì nạp 1 lần luôn đê.

5. cậu nên đọc lại, ở trên tớ đã nói 10k điểm nạp không có ý kiến gì rồi.

6. nạp vào ko dùng thì vẫn còn đó phải ko ae. hay nhận được sói là mất 99k bạc

7. nạp qua 30 ngày là mất, nhận đuợc sói cũng mất

8. Giờ thấy ai mà cần nhiều bạc toàn đi mua..tỉ lệ nạp thẻ giờ thấy ít.. lẽ ra phải khuyến khích nạo thẻ bằng phần thưởng tàm tạm chứ :))

roma1230 thích bài này.
  9. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

đổi điểm nhận quà, mất 99k điểm chứ 99k bạc thì là của Bạn tùy ý sử dụng không mất đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi