Góp ý Mong BTC cho sever 1 sv2 pk như ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TômLYCần, 5/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hay thế

2. h game trả có phòng nào pk chán vồn game mà ko pk thì chơi 1 time sẽ chán.... các map đc pk thì có mấy ai ol đâu h cho icarus đc pk và k3 đc pk thì còn đc :D

Bảo Vy thích bài này.
  3. Cái Map loren trước kia buôn bán đông vui nhộn nhịp , chán buôn bán thì PK, thách đấu rõ vui thì nay Lorencia lác đác lúc có ng lên mua máu hoặc có ai đó rảnh lên săn phù thủy kiếm bless NPT thôi .. Ss8 ở market tuy có đông vui thật nhưng ở đó lacg , giật và khu PK quá nhỏ khiến anh em khó thể hiện hết khả năng PK . Nếu Fan chú ý cmt của mình thì có lẽ Fan lại bảo lên Davias3 .. Xin thưa với Fan là D3 h vắng hơn cả chùa bà đanh. Vì sao - vì ae đa số tập chung Maket thì khi lên D3 đâu pải ai cũng cùng phòng đâu. Pải chuyển đi chuyển lại mất time .
    Giải pháp : Fan có thể cho ae được thách đấu - đấu trường khi đang ở Market .. - ss6 đấu trường là nơi thể hiện kĩ năng PK - h thì đấu trường trở nên vắng lặng ko đông vui như ngày trước ..

kelangdu9z thích bài này.
  4. Túm lại 1 câu là Fan toàn thích để ae kêu ca thui. Rõ ràng tôi nhớ đợt Fan chuyển phòng Pk thành map PK ae kêu chán kêu chê rồi. Giờ lại đâu đóng đấy . Nhìn cái máp k1-k2 quái ngồi uống rượu mà thấy tiếc ngẩn người.

một like cho bác . mặc dù Fan cũng chả thèm đọc đâu :((

Last edited by a moderator: 5/11/14
    Bảo Vy thích bài này.
  5. Đã kiến nghị thì kiến nghị PK toàn map từ Loren trở xuống !! Full PK luôn sẽ tạo hứng thú cho anh em cày kéo - PK

6. Ý kiến PK thì có vô vàn :v

7. Cứ từ từ, có lẽ BQT đang nâng cấp máy chủ, thời gian tới chắc chắn sẽ có thêm sever PK mà. Lúc đó thì map nào PK cũng đc hết.

8. lại thánh chém gió :D

9. lên sàn đi.
    hạng bao nhiêu kg @_@

10. Không có phòng PK cầy rs đến khổ. toàn các bác mg cắm hết các map. cầy mãi mới chuyển được map cao

11. lừa đến giờ aâen mà cày 15p rs đc 2 lân ^^

12. ai có nhiều thời gian như bạn mà ngồi canh máy. toàn các thánh thất nghiệp có thời gian mà canh máy

13. tui có time đâu.
    toàn bọn nó chơi hộ @_@

14. uh. Đại đa số ac khủng có người cầy hộ. chứ 1 mình chơi thì chắc 10 năm mới khủng.

15. Cứ từ từ đi đâu ma vội.âren pk laˋ hop ly´ rồi

16. bạn có bị làm sao không vậy. Arena 2 tiếng có 1 lần. mà diễn ra có 20 phút. PK được nhiêu.

17. Tm nhieu.pk xả láng.

18. d3 pk là đẹp nhất rộng rãi máy không bị giật hay lag mà chả ai về nhỉ ko hiểu
    đồng ý là phải có ít nhất 1 phòng pk

19. ảena thôi anh em
    2 lần rs đấy =))

20. bạn đủ tự tin chưa lorenmarket nhé...thoả sức đam mê cuồng say điên loạn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi