Góp ý Mong BTC cho sever 1 sv2 pk như ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TômLYCần, 5/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

mình nghĩ là cũng có sever pk mà bác fan biểu là tạm thời để đó fuun phòng chứ giờ mở 1 sever đâu đơn giản đổi ý kiến phản hồi từ bác fan

2. Nói nghiêm túc mà ko tin :(

3. Xuống k1 em cũng thấy đông vui lắm bác

4. pk được nhiều chứ ăn có thể vài con TM đấy

5. giờ có sv pk mà x1,5 exp chắc đông lắm nhỉ ae.

6. Lời thỉnh cầu cũng như mong muốn bây giờ nhất của ae cộng đồng ss8 là có 1 sv PK.Mong BTC sắp xếp sv PK và NO PK cho hợp lý.Phòng nào cũng người người nhà nhà cắm acc.NHiều ace muốn chạy rs chẳng biết xin vào đâu.Phòng nào cũng cắm cày skill,tình trạng full sever bây giờ thường xuyên xảy ra,mong BTC xem xét cho ae thêm 2 sever nữa để ae có đất dụng võ cắm acc mà k sợ bị full phòng.Còn phòng Pk BTC cho sv1 và sv2 như ss6 để ae có thêm việc thứ nhất để cày rs thứ 2 là để pk để làm chứ nhàn rỗi cắm skill mãi cũng chán.
    Giờ các đấu trường chẳng còn ai,lìu tìu mấy bác pro là vẫn đi đấu trường, Bao giờ đấu trường lại nhộn nhịp các lời thách đấu nhau mà đấu trường k còn chỗ trống không,phải đợi đến lượt như thế mới vui
    Còn một yêu cầu nữa là map Loren maket chỉ để giao dịch trao đổi mua bán,chứ + thêm chỗ để Pk nhiều ae sử dụng skill như ma chim , ngũ tiễn làm rất lag nhất là đối với máy cấu hình yếu.Mong BTC để quảng trường Lorencia cổng hướng 3h được pk như ss6.Chứ bây giờ xuống các map đó không 1 bóng người chỉ toàn thấy lính canh là lính canh nhìn rất phí hoài map,nhất là lorencia một thời hoàng kim giờ k 1 bóng người

Last edited by a moderator: 5/11/14
  7. giờ toàn cày chứ pk đc ai đâu . hay lại mượn acc vào pk . thể hiện

8. rakion là địa điểm pk lý tưởng . arena nữa

9. Bạn không hiểu ý mình.nghĩa là nếu có phòng pk thì k có ai cắm nick,như vậy ae tìm slot cày rs cũng dễ.Em trả acc của bác bên box Chợ Trời rẻ lên bác sang đây dìm hàng à.Đâu phải là k pk đc ai mà cứ cắm đầu vào cày,tìm đối thủ thích hợp với sức của mình chứ.Em nói thực trạng ae đang kêu chung chứ k phải riêng em mà bác nói em thể hiện

10. lúc đấy cũng trả có ai cho ông pk đâu,ở đâu cũng vậy thôi có gà có pro arena không ăn được,rakion không ăn được,k1 k2 không ăn được kêu fix để đi bắt nạt gà fix rồi liệu gà nó còn ỏ đấy cho bắt nạt không.
    Tất cả là chỉ để thoả mãn cái Tôi của mình.

11. Bình tĩnh nào ng đẹp
    Đang trong thời điểm full fong thường xuyên do map ít đi máp chung tăng lên nên 6 sv ko đủ đáp ứng nhu cầu cắm chuột c ae

Last edited by a moderator: 5/11/14
  12. đây cũng 1 phiếu nhé

[HOT]Lệ Rơi thích bài này.
  13. đang bình tĩnh lắm.Hôm nọ thấy sv8 ra mình mừng thầm nhưng bây giờ lại k thấy đâu.Hi vọng để rồi thất vọng.Giờ cày rs vất vả quá,k tìm đc slot rs.Mình k chạy rs từ hôm sv6 thành sv nopk

14. cung 1 phiếu nhé giờ cầy lever tìm máp pt mà khổ quá

[HOT]Lệ Rơi thích bài này.
  15. fan jor mở lại k1 k2 thì chác tinh trang fun fong ko còn nữa

16. Mình thấy phân bố như ss6 là hợp lý hơn.

17. like cho mày cần ah 1 phiếu.nhiu lúc toàn phải chay lv thấp 1 phòng x lại đổi sang phong khác rát mất thôi gian

18. Mong ae đi qua cho mình 1 phiếu

19. Sợ nhất gặp các thánh lấy pk TM làn niềm vui!

20. k1,k2 là nguyện vọng chung của ae mong fan xem xét

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi