Mong cao thủ về máy tính chỉ giáo

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi walkalone1990, 5/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cấu hình máy tính mình hiện là Cor2dual E 8 nghìn mấy ấy k nhỡ rõ lắm ( vì đang ở cơ quan )
    Cảrd 2G ram 2G mà trước ss6 e log đc 4 5 acc k vde gì cả
    Thế mà giờ lên SS8 log đc 1 acc log đến acc thứ 2 là bị dis hết acc ra
    Mong cao thủ chỉ giáo cho e xem nên làm như nào để cải thiện tình hình :( chứ như này cứ phải cắm skill solo 1 mình chán chết đi đc :(
    HEPPPPPPPPPPPPPP MYYYYYYYYYYYYYY

2. ;))
    cậu làm như tớ nhé :)) vừa làm xong thấy mượt và hình đẹp vl .giờ tải bản full về .sau đó vào chỉnh lại win cho nó vào cái 1020x..ko nhớ lắm .nói chung là cái bản ở giữa .và tắt hết âm thanh và suold đi.và để hiệu ứng 32bit là đẹp. cái bản rút gọn dự phòng chơi như lìn

3. Bạn nâng máy lên hoặc giảm thiểu những chế độ không cần thiết đi như loa, âm thanh chẳng hạn. Đôi khi mạng cùi bắp cũng dẫn đến tình trạng bị dis.

4. Chính xác là bản mini như lìn thật :))

5. Tớ tải thử cả bản mini về mà cũng chả ăn thua gì cả :( ý cậu là chon cấu hình là 1020x 678 gì gì đấy ah :(
    Máy bt trc vẫn log đc 4 acc mà cậu :(

6. máy cty mình dual core ram 2gb k card vẫn log dc 4, 5 acc bình thường

7. chọn cái này chỉ là để nhìn rõ nét nhất đồ hoạ của game thôi bản Full

8. ko cậu đừng tải bản mini.tải bản full về mà chơi.và vào chỗ chỉnh phông 1020x678 .là ok .ở trong đấy nó có mấy chỗ đánh dấu âm thanh trong game đó cậu.cậu tắt hết đi .và có 2 cái ghi là 16 bits và 32 bits thì chọn 32 bits.nếu vẫn chưa hiểu thì tải xong bản full thì vào phần cchỉnh phông chụp ảnh tớ chỉ cho

9. Cho tớ hỏi thế cái phần Setting Desktop thì bạn để bao nhiêu?? Cái này này ??

10. Ý bạn ZzsuolzZ88xx nói như này :
    Tải bản Full về : rồi 10600566_143295342221572222049815_n222.jpg 44786.jpg
    Những cái màu trắng là phần thay đổi, còn như hình trên là mình đã cài xong. Bạn nhìn hình làm giống vậy là được.

11. ak cái này tôi hiểu .cậu để phông mu bị kin mất màn hình trên dưới đúng ko ;)) ảnh hưởng đến việc mất mất phần các skill bên dưới . cậu cứ để phông bt .rồi di chuyển thanh tap ở dưới . cách di chuyển thanh tap chỉ chuột phải vào thanh tap chọn lock rồi cho nó sang bên cạnh tay phải của bạn

ok
    rồi thế là chuẩn rồi .và bạn tải bản full về là ok

cậu chỉ cần di chuyển thank tap sang cạnh là ok .cái bản này chơi mà gặp màn hình to tầm 21inh thì đẹp .màn hình mình là laptop nên hơi bé .;)) .giờ mình cắm 3 acc ok rồi .mỗi tội nóng máy sợ quá cắm 2acc :)).chỉ mỗi vào loẻnmacket chỗ chợ thì hơi giật .ảnh hưởng cho viêc pk :))

Last edited by a moderator: 6/9/14
  12. Máy em củng như a sao log 1 acc lag tung chảo =.=

13. Chán ghê máy lại còn bị hỏng nữa. Để tớ sửa xog rồi cài như cậu xem có ổn không. Cảm ơn mng

14. JackyCheung

JackyCheung Chiến Binh

Nếu cắm nhiều acc thì theo mình nên chọn chế độ tiết kiệm Ram (R-Ram). Ngoài ra vấn đề nhiệt độ của máy cũng cần phải theo dõi, nếu máy quá nóng hoặc đường truyền iternet không ổn định sẽ xảy ra hiện tượng disconect.

Thân !

15. 1 acc vẫn lag thì chơi sao được bạn. bạn xem lại máy móc xem sao mà 1 acc lag @@

walkalone1990 thích bài này.
  16. May quá cài lại win lại fang 4 acc ầm ầm rồi cậu ah :D

17. thích rồi nhé

walkalone1990 thích bài này.
  18. C
    Còn cày MU k bạn ơi :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi