Góp ý Mong Fan bỏ chức năng Cắm Account !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hathuysan1, 7/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy thằng thiểu năng mà cậu. ko cho cắm acc thì có khi giải tán hết rồi.

2. "Nhân vật chính trong acc phải reset trên 1000 lần HOẶC có tối thiểu 20.000 point dư " . A fan fix rồi nè, ngày trước trên 500 lần hoặc tối thiểu 10k dư là cắm đc rồi.

caydagia0tungkute đã thích.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Kết quả của 1 số người hay kêu nhiều ấy mà :D

Hoàng Việt thích bài này.
  4. Cái này tôi thấy fix từ 1h đêm rồi mà

Em Về Đi thích bài này.
  5. Momg @fantasymc bỏ mục cắm acc đi

Em Về Đi thích bài này.
  6. Không hiểu sao có một số thành phần, cứ mặc định rằng suy nghĩ của mình là đúng, là đứng đắn, là chính xác. Còn những suy nghĩ trái chiều với mình toàn bọn ngu.

Tao chỉ hỏi chúng mày thế này: khi @fantasymc fix tất cả các game đều chịu ảnh hưởng “ không sớm gì muộn” nhưng đa số là dân chơi game vui vẻ, đam mê, giải trí fix thế chứ fix về 0 với họ cũng ko ảnh hưởng gì, vì họ đâu có bán.

Hay chỉ có những thằng găm hàng vào ỉ ôi, doạ nghỉ.

7. Hay chỉ có những thằng găm hàng vào ỉ ôi, doạ nghỉ.
    Cái này chuẩn này

8. M có nick 500 skill dư trở lên k? Hay toàn ttd? Mà thôi nói vs m làm lol gì... chơi free đi

BaBykool1ChimSunXoan đã thích.
  9. bỏ 1 đống bạc mua PA, ăn cs shop canh bc,dv, arena chạy sml mới dc . bọn nó ko có lên k bt cái vất vả đâu ông. nói với mấy thg thiểu năng lmj cho mệt

10. Thế mục đích chạy skill là để cho nhân vật mạnh lên hay bán được giá vậy?

xzaixzai92 thích bài này.
  11. Up

caydagia0 thích bài này.
  12. :)) trong đầu fan già tính toán cả rồi ai nói gì thì cứ nói lão làm gì cứ làm

13. sao cũng đc

14. acc có giá trị ko đổi là một phần tính năng cắm acc nhé ad . ông muốn kiểu vng à :D

15. Ủng hộ thớt. Vì mu hn ra đời khá là lâu ae chơi vui là chính, chán thì bán dc thi bán ko thì để vậy làm kỉ niệm một thời trẩu:D

Hoàng Việt thích bài này.
  16. 1 thằng thiếu hiểu biết cũng dắt mũi được 1 số người thiếu hiểu biết,haiz...các ních cắm fan quá hạn không lấy ních, rác fan sẽ xoá ních, có giá trị fan sẽ bán lại cho các game thủ vào 1 ngày đẹp trời nào đấy.còn cái topic ních phụ này vào chém gió kiểu phá game không biết mục đích là gì?

caydagia0 thích bài này.
  17. ko biết thằng lào thiếu hiểu biết đâu chủ top góp ý là đúng lên bỏ chức năng cắm acc đi lá đúng

ChoiLaiTuDau thích bài này.
  18. Bác chỉ nghĩ 1 chiều là khi sv đông người chơi. Còn chiều ngược lại, khi sv nhiều người nghỉ, bán acc giá có khi giảm 10 lần cũng không có ai mua. Ở đây có giá Fan để bình ổn giá. Ae chơi chán có thể bán lại cho fan lấy tiền.
    Đấy là cái hay ở MUHN.

19. Momg @fantasymc bỏ mục cắm acc đi
    up lên lào

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  20. Bỏ cắm chắc sập luôn quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi