Góp ý Mong Fantasymc bớt chút thời gian vào đọc!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhatminh0000, 9/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi là chủ acc nhatminh01 NV thai00 từ sv Hoàn Mỹ chuyển qua, Fan vào acc xem cả về thời gian và mức độ cầy đã thỏa mãn yêu cầu thử thách của Fan chưa? nếu Fan đã hài lòng thì xin Fan hay quan tâm và mở khóa món đồ cuối cùng là cái QTSS+13 20op để tôi nâng cấp. bị khóa đồ cảm giác mặc cảm vì bị phân biệt giữa 2 sv mạc dù tôi đã rất hòa đồng và thậm chí còn tích cực hơn rất nhiều các bạn Gốc sv Hà Nội. giờ nhiều a e cứ gặp là hỏi cái QTSS đã được mở khóa chưa làm tôi có cảm giác như mình vẫn chưa thực sự được Fan chấp nhận như 1 thành viên được mọi quyền bình đẳng như các a e khác.Rất mong Fan giúp tôi tự tin để hòa nhịp cùng anh e SV Hà Nội, xin cảm ơn và chúc toàn thể anh em ban quản trị 1 năm mới mạnh khỏe hạnh phúc và chúc cho mái nhà chung MUHN của chúng ta ngày 1 lớn mạnh.

2. @fantasymc a phải xem sét sao chứ thế này là ko đc rùi ;))

3. like cho tinh thần và tâm huyết của bác . mong fan giúp đỡ bạn ý

cauchuong1Vạn Sự Như Ý đã thích.
  4. Rất có tinh thần

5. rất tâm huyết
    ủng hộ bác nhiệt tình nào mọi người

6. Mình rất có cảm tình với bạn này!
    Mong bác Fan xem xét giúp bạn ấy!

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  7. Mong bạn của tôi không bị "ái" \:D/
    Mong ADM sớm quan tâm đến những người tâm huyết như bạn.

nguoidep thích bài này.
  8. Bạn này rất tâm huyết với MUHN lên mong bác FAN xem xét mở khoá cho bạn ý nâng cấp món đồ

9. Thấy bạn ấy nhiệt huyết với Muhn tức là cũng đóng góp vào giá trị của Muhn nên có cảm tình chứ không phải tình cảm ^^

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  10. 1 thành viên suốt ngày thấy cày cuốc ở rakion đây mà , tích cực phết

trungnga thích bài này.
  11. Còn mỗi cái mà fan ko giải quyết nhỉ

12. rất tích cực và tâm huyết nhưng lão fan già chưa thích lắm đâu.

13. mong @fantasymc xem set giúp bạn ý. em thấy bạn ý khá tâm huyết với MUHN đấy ạ

14. Up cho bạn. Tuy nhiên vấn đề đặt ra là nếu anh Fan giải quyết cho bạn thì còn các bạn khác thì sao. Mọi người đều có quyền bình đẳng trước pháp luật. Nên mình nghĩ là khó hoặc nếu có thì anh Fan sẽ cho ra hẳn 1 chính sách về mở khoá đồ bhvv. Thân !

15. gọi bác là thánh phá mab săn đồ thần. nhưng cũng mong fan mở khóa cái qtss cho bác ấy!

boompeedHeroCarave đã thích.
  16. Bạn ấy đang đóng gop cho fan đấy chứ , 1 người về làng là fan lại có 15m mà :))

boompeed thích bài này.
  17. đã bảo đồ sk k mở nhé ae

18. Mong rằng sẽ có 1 ngày đại xá cho tất cả các accout hoàn mỹ hòa nhập cùng ae hn

Thanh thích bài này.
  19. up cho anh e cũng đang kêu Fan mở khóa ac mà vẫn chưa thấy

20. up cho anh e cũng đang kêu Fan mở khóa ac mà vẫn chưa thấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi