Góp ý Mong Fantasymc bớt chút thời gian vào đọc!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhatminh0000, 9/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuy là đối đich ở game nhưng cũng upp cho thai00 dc mở:D

2. Up cho a Thái :D Fan đang bận hay sao ấy 2 ngày ko OL !

3. Như này cũng thiệt thòi cho ae HM quá ? Up cho chủ top được anh fan quan tâm

Trơi đẹp thích bài này.
  4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

mình rất ghét những ng như bạn , spam trong khi chả hiểu cái câu chuyện của topic nó như tnao , spam xzen thì sang box thông tin giải trí mà spam

5. cũng mong chờ 1 ngày xóa hết khóa.đồ n3 n4 sẽ ko còn

6. mong Fan quan tâm đến các bạn HM hơn.uppp cho bạn

7. làm gì có thước đo chuẩn nao đâu để minh hướng tới, thước đo la 5k điểm PO Fan mở khoa toàn bộ thi tôi đã vướt rất xa rồi.

8. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

cái này nhiều lúc nó cũng dựa vào thiên thời địa lợi , tâm trạng và phong độ cửng thì Fan mở ngay , nhưng có lẽ một phần là lười 1 phần là chưa thích :D , nói thế thôi nhưng dù sao sọt cũng mong Fan mở ra cho thái , thấy thái chơi acc cùi còn tâm huyết hơn cả sọt :"> ,

PS: cho sọt xin ít ngọc vào acc ky93st nhé @nhatminh0000 hihi đồ ngốc

nhatminh0000 thích bài này.
  9. Sọt về VN thèm zai à, hay lâu rồi.

10. Fan mở set Tham tinh và khiên TT roi con gậy chưa mở thôi ma cậu bao do sk không mo.

11. Không biết phải nói gi nữa, nhưng tôi cảm ơn Fantasy rất nhiều vì đã vào đọc và đã mở khóa cho tôi, nhân đây tôi cũng gửi lời cảm ơn tới tất cả các anh e đã ủng hộ tôi trong bài viết này. xin cảm ơn!

hoahong110xzaixzai92 đã thích.
  12. cảm ơn T0mLyCan nhé cả 3 bài viết đều ủng hộ tôi tuy vẫn pk mà vẫn ủng hộ nhau. đáng quý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi