Góp ý Mong Mod và Fan chiếu cố

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cautru0168, 10/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuyện là e có lập cái topic thắc mắc về Cộng skill Huyết Phong cho MG. Nhưng lỡ đăng nhầm box nên bị nhắc nhở. Cái này e xin nhận lỗi.
    Nhưng mà khi mới đăng thì khá nhiều anh em quan tâm. Đến khi chuyển bõ thì lại vắng hẳn. Có vẻ như anh em bây giờ ít quan tâm hơn tới box chủng tộc MG.
    VÌ đây cũng là chủ đề mới mà rất nhiều ace chơi MUHN ít khi động đến.
    Vậy kính mong Fan và Mod quan tâm giúp đỡ để anh em khỏi bỡ ngỡ.
    Chân thành cám ơn!

2. Vậy giờ ý bác là sao?

3. Ý là không ai biết thì mong anh Fan vào giải thích dùm cho anh em hiểu với chứ để vậy biết bao giờ mới có tiến triển đây :((

4. Vậy giờ thì biết rồi nhé :)

5. Biết cái gì? B cmt chẳng liên quan gì đến topic hết.

6. thấy bên box chủng tộc.topic nào đăng lên cũng bị mod quản lý box đó khóa sạch
    vậy ai còn muốn sang bên đó làm gì.

cautru0168 thích bài này.
  7. biết nhậm lỗi là tốt

8. sao chỗ nào cũng thấy mặt thằng chúc thế nhỉ

9. Thế anh em thắc mắc mới chẳng biết hỏi ai...
    Hỏi cả ngày nay chỉ được 1 vài bạn vào spam kiếm chác... Chả có gì gọi là giải pháp cho 1 vấn đề hết. Haizzzzzzz

10. cũng không thắc mắc gì nhưng mod @Thanh Nghị bỏ chút time qua box các chủng tộc xem
    98% topic nào đăng lên cmt dc 1 2 cmt cũng bị Mod bên đó khóa hết các topic.khóa sạch trừ dc 1 vài topic bên bá vương chứ HN thì bị khóa toàn bộ
    vậy thì các ae thảo luận ở đâu.

Thanh Nghị thích bài này.
  11. Thôi anh em ai biết về skill mới của MG tranh thủ qua bên Box MG thảo luận dùm với trước khi bị khoá ạ hi hi

12. saivado1

saivado1 SuperMan

@cautru0168 : Vấn đề hỏi về chủng tộc, bạn đăng nhầm box bị Mod di chuyển về đúng box là đúng, chưa bị báo cáo cảnh cáo là may mắn với bạn.
    Nếu là tôi, tôi sẽ nhắc nhở đồng thời có thể giúp bạn giải đáp bằng hiểu biết của mình.
    Nếu bạn nhầm tại Box này @Thanh Nghị di chuyển thì hoàn toàn đúng.

Box chủng tộc @Giấy Trắng@Cậu Chủ Nhỏ có trách nhiệm hướng dẫn/giải đáp trong sự hiểu biết của mình.

Còn với bạn muốn admin hoặc ai đó giúp bạn hướng dẫn/chia sẻ/giải đáp vui lòng vẫn phải lập đúng Box, đồng
    thời @ID tên họ (nhắc đến họ) hoặc cũng có thể inbox tới họ để họ biết.

Mời bạn lập topic vấn đề thắc mắc của chủng tộc Mg tại Box chủng tộc Mg, cho tôi biết trong sự hiểu biết của mình tôi sẽ chia sẻ với bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi