Góp ý Một lần nữa xin Admin xem xét dame chủng tộc Suol.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tìm Lại Kỷ Niệm, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính thưa Admin đẹp trai.
    Ở thời điểm hiện tại khi mà tất cả các chủng tộc khác dame toàn tính tiền Triệu thì dame Suol của chúng em chỉ có mấy trăm nghìn. Đồ thì bọn em không thiếu để tăng dame, Skill thì đang đứng đầu BXH. Vậy tại sao dame của Suol qua bao nhiêu phiên bản nâng cấp, bao nhiêu lần Admin fix dame mà không hề ưu ái Suol đến một lần và gần đây Admin còn chỉnh Sw3 7% PHHT SD xuống 7% cơ hội phục hồi 1/3 SD. Như vậy đồng nghĩa Suol của chúng em thủ đã giảm đi đáng kể (ai chơi SW3 dòng nãy sẽ biết).
    Các bạn nói nào là Suol thủ trâu, có MNS, có Tele, có gì nữa không ạ ?. HẾT rồi còn đâu. Suol cũng giống các chủng tộc khác có ưu điểm buff như nhau thôi, các bạn đừng tị.
    MNS : thủ có trâu, nhưng chỉ là cái bao cát thôi, đấm mãi hết máu là die.
    Tele : không bem lại được thì phải chạy. Được cái tele là món võ chạy cực tốt =)) Nếu dame Suol đàng hoàng chẳng bao giờ phải tele nhé.
    Em cũng chỉ mong Admin một lần xem xét tăng dame cho chủng tộc suol thôi. Em rất thích chơi suol và gắn bó với Suol cũng đã lâu cũng có thể chỉ vì cái vẻ đẹp hoàng nhoáng bên ngoài mà thôi. :)
    Em ví Suol như con ỐC Sên vậy, mỗi lần bị bắt nạt là lại thu mình nằm trong vỏ bọc MNS... :)

thôi biết nói gì khi ma người nghe cố tình không hiểu hay cố tình không muốn hiểu đây

El Gringo thích bài này.
  2. Giá soul giảm đột ngột, :(

3. Chán trả buôn kêu.

4. @@hình như atmin vừa chỉnh dame cho soul lên thêm 10k dame @@

5. Mình thầy vẫn thế =))

6. hay là tại mình tăng 10k str nên nó lên dame chăng @@

7. bác ảo à, str liên quan gì tới dame soul đâu :|

8. đùa thôi. đannh rồng thì vẫn vậy. dánh MBT nó dame to hơn tí :D

9. phai luôn tự động viên mình bằng thời huy hoàng ss3 chứ @@

10. xịt sói cũng vậy thôi đừng sửa đồ là được =))

11. suol đã có hiện tượng chán và bỏ rồi

12. xịt sói cũng vậy thôi đừng sửa đồ là được =)). mà đọc tp nhiều thằng nhận xét tài thật. bảo soul có mns, tele ấy vậy mà mình tele cái nó bảo chơi bẩn. đếu hiểu sinh ra tele để làm gì =))

13. Dame soul ma to nua.co ma chet ah ty oi.thu cua soul vao loai trau bo roi.jo dame soul ma tam 800k mau.thi ai dah dk soul ha may ong

14. tôi ko hiểu kungfuHT nghĩ gì nữa.
    dk dame to + GM
    sum búp dame +PC
    ep búp dame+ thủ
    mg dame to vô đối
    suol có cái gì hay ngoài MNS dame thì vô đối rồi mặc toàn bộ 1 cây full 15 dame được bao nhiêu

15. Suol vẫn là chủng hiền lành và đẹp trai nhất

16. chỉ được cái đi phá thôi, ^^

17. Sâu bị è nó thịt đẹp ròi

18. suol có thêm chiêu combo thì hay nhỉ

19. soul chỉ cần có ma chym @@

20. Soul cũng nhàn, nhưng mg ks tốt hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi