Góp ý Một lần nữa xin Admin xem xét dame chủng tộc Suol.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tìm Lại Kỷ Niệm, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dame bằng nhau thì cho thủ bằng nhau luôn cũng đc ;)) xong cho mg có thêm cái mũ nữa :v

2. thích cái này

3. soul tăng dame thì lại giảm thủ.mà giảm thủ thì lại không khắc được MG => vòng ngũ hành bị đảo lộn. e là khó 8->

4. MG chiến ss4 là khá nổi tiếng .
    theo mình chủ top chỉ muốn dame to xíu để oánh quái chứ ko phải để pk ! chủng nào cũng có thẻ 1 dame chết quái k3 nhưng soul phải 2 đến 3 dame >> có lẽ hơi bất công !

5. Nói chung bây giờ dame to tý để đánh quái cho nó ngọt, chứ bây h đồ cũng không đến nỗi nào mà dame quái k3 400k-500k các bác có nuốt trôi đc k?

6. tớ cũng thấy thế. soul dame là quá yếu

ajuanbg thích bài này.
  7. ủng hộ chủ top. theo mình a fan nên tăng dame soul để train qoai 1 chút thôi cày kéo ok,mỗi lần lên arena train thì đc mấy dame con thỏ chạy mất dép rồi,lấy đâu có kn.ai nói soul thủ trâu ,ko có tele + máu mang theo đứng im DL hay DK nó fan có chết ko ==> đây là buff MNS đấy .thím hay bác nào chơi đi rồi biết.theo chủ top thì cái tele là phòng thủ rất chính xác. mà tele gà cung vỡ mồm ra chết.

8. chuẩn quá rồi . anh em chơi suol đâu rồi . vào uppp bài cho BQT điều chỉnh lại dame suol cho ngọt ngọt thịt 1 tí đi nào . mang tiếng là chũng cày kéo khỏe của MUHN mà đánh quái hới kém

9. sao ko thấy Fan nói ghì nhỉ

sao ko thấy Fan nói ghì nhỉ

Last edited by a moderator: 19/9/14
  10. Mình thấy cũng mệt mỏi với suol rồi. Hôm qua test manashel:
    - Thấy công mức giam sát thương 353% đến 1565% buf cho con dl để efl đánh thử không khác nhau là mấy
    - Tự buf cho DK combo có mns 3 phát chết, không mns 2 phát chết (point 48k agi,40k vit 58k ene, đồ TH ful +15 max 9%, sw3 +15 luck Hp, HP)

Tìm Lại Kỷ Niệm thích bài này.
  11. 1656% buff ko=mns của soul TTD 395% =))

12. có khóc lóc thì cũng chả đc gì đâu
    dành sức mà cày

13. Ảo tùng chảo trả biết đâu mà lần

14. Vote.............

15. UPPPPPPPPPPPPPPP
    Mong bác Fan vào xem xét cho anh em :(

16. Hồi SS4 manaseo của Suol là thủ cao nhất, nhưng bây giờ Ngựa DL mới là thủ vô đối.
    Ngang point :
    DL : Trâu Xanh 15/QTTC 15/Khiên ex/Sw3 +13 trắng
    Suol: SH 15/Khiên TH 15/Sw3 HP 15/Gậy QV +15
    Đeo ngựa lên Suol thua 10-0 và bỏ ngựa xuống Suol thắng 10-0.
    ^_^ DL về đồ thua chắc nhưng vẫn PK được suol ngọt như mía >> cay mũi. Hix

17. Nói thẳng căng ra giờ soul chẳng so sánh được với chủng tộc nào, ngang point ngang đồ hay chấp đồ đi nữa thì cuối vẫn chốt 1 câu chỉ được cái đẹp mã =))

18. Bác Fan thấy dân số suol nhiều và toàn chiếm đầu tốp xếp hạng củ MU lên muốn giảm dân số lấy lại cân bằng giữa các chủng tộc ý mà ^^

19. có thật ko,gio tôi voi ong solo ngang poin
    ông win tôi 10:0 toi mat ông 5ty? zen
    tôi win ông thi` tôi ko cần gì(+ngang poin)
    solo thì pm nhé kung=))

chú lại nhầm rồi:D
    DL nào+ ngang poin a solo mà win đc a cho tien` này=))

Last edited by a moderator: 19/9/14
  20. Đồ đạc thế nào? Anh cầm Suol hay em cầm Suol. Nếu Anh mượn được Acc DL như trên thì để em solo với anh luôn. (2 bên reset skill về 0 luôn nhé.)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi